Tất cả sản phẩm
-
Bộ phận dò kim loại khung cửa
-
Máy dò kim loại thực phẩm
-
Máy dò kim loại cầm tay
-
Theo Camera giám sát xe
-
Máy quét hành lý X Ray
-
Máy kiểm tra X Ray
-
Máy quét hành lý sân bay
-
Máy dò kim
-
Đi qua cổng
-
Mirror kiểm tra xe
-
Máy dò kim loại Walkthrough
-
Máy dò kim loại Băng tải
-
Đầu dò kim loại Archway
-
Máy dò An ninh Sân bay
-
Máy dò vàng ngầm
-
Máy dò nhiệt độ cơ thể
-
máy dò chất lỏng
-
BernadetteSản phẩm cạnh tranh và dịch vụ tốt đẹp. Cảm ơn John và Mr LV đã đến công ty của chúng tôi để giúp chúng tôi giải quyết các vấn đề cho khách hàng của chúng tôi. -
DarkoChúng tôi yêu cầu gia hạn hợp đồng ngày hôm nay. Ý kiến khách hàng rất tuyệt vời cho đến nay tôi dự định đặt hàng nhiều hơn từ MCD trong năm nay. Cửa WTMD và máy quét Xray hoạt động tuyệt vời.
Kewords [ under vehicle inspection system ] trận đấu 207 các sản phẩm.
MCD High Penetration X Ray Baggage Scanner For Airport / Metro Station Security
| Kích thước đường hầm:: | 800 (W) * 650 (H) mm |
|---|---|
| Tốc độ băng tải:: | 0,22m / giây |
| Băng tải tối đa:: | 200kg |
Light Portable Best Sensitivity Handheld Metal Detector for Testing Weapon and Gun
| Chỉ báo: | Cảnh báo âm thanh và đèn LED và rung |
|---|---|
| Nhạy cảm: | <11 cm (đối với một RMB một YUAN Coin) |
| Nguồn cấp: | Pin gập 9V (6F22ND), Chỉ báo pin yếu, có thể kết nối với bộ sạc, (pin và bộ sạc là phụ kiện tùy chọn |
Security x ray scanner in airport With Tunnel Size 800mm x 650mm
| Tunnel Size:: | 800(W)*650(H)mm |
|---|---|
| Conveyor Speed:: | 0.22m/s |
| Dose per Inspection:: | <1.6uGy/h |
MCD-8065 Airport X Ray Baggage Scanner / X Ray Security Scanner Equipment
| Tunnel Size:: | 800(W)*650(H)mm |
|---|---|
| Conveyor Speed:: | 0.22m/s |
| Conveyor Max Load:: | 200kg |
Big Size MCD-8065 Airport Baggage Scanner with High Penetration
| Conveyor Max Load:: | 200kg |
|---|---|
| Tunnel Size:: | 800(W)*650(H)mm |
| Dose per Inspection:: | <1.6uGy/h |
Large Tunnel Size MCD -8065 baggage x ray machine for Airports
| Kích thước đường hầm:: | 800 (W) * 650 (H) mm |
|---|---|
| Tốc độ băng tải:: | 0,22m / giây |
| Băng tải tối đa:: | 200kg |
Máy quét hành lý đường sắt X Ray, máy quét x quang an ninh sân bay
| Kích thước đường hầm:: | 800 (W) * 650 (H) mm |
|---|---|
| Tốc độ băng tải:: | 0,22m / giây |
| Băng tải tối đa:: | 200kg |
0.22m / s Security Airport Baggage Scanner Look for Illegals Drugs and Explosives
| Tunnel Size:: | 800(W)*650(H)mm |
|---|---|
| Conveyor Speed:: | 0.22m/s |
| Conveyor Max Load:: | 200kg |
Sound Alarms MCD -8065 X Ray Scanning Machine For Big Luaggage Check
| Kích thước đường hầm:: | 800 (W) * 650 (H) mm |
|---|---|
| Tốc độ băng tải:: | 0,22m / giây |
| Băng tải tối đa:: | 200kg |
Sân bay màu năng lượng Muti Sân bay hành lý Xray Máy bay Dual View Point
| Chức năng: | Máy phát điện kép |
|---|---|
| Cách sử dụng: | hình ảnh xem đôi. |
| Tiếng ồn thấp: | ≤ 55dB |

