Tất cả sản phẩm
-
Bộ phận dò kim loại khung cửa
-
Máy dò kim loại thực phẩm
-
Máy dò kim loại cầm tay
-
Theo Camera giám sát xe
-
Máy quét hành lý X Ray
-
Máy kiểm tra X Ray
-
Máy quét hành lý sân bay
-
Máy dò kim
-
Đi qua cổng
-
Mirror kiểm tra xe
-
Máy dò kim loại Walkthrough
-
Máy dò kim loại Băng tải
-
Đầu dò kim loại Archway
-
Máy dò An ninh Sân bay
-
Máy dò vàng ngầm
-
Máy dò nhiệt độ cơ thể
-
máy dò chất lỏng
-
BernadetteSản phẩm cạnh tranh và dịch vụ tốt đẹp. Cảm ơn John và Mr LV đã đến công ty của chúng tôi để giúp chúng tôi giải quyết các vấn đề cho khách hàng của chúng tôi. -
DarkoChúng tôi yêu cầu gia hạn hợp đồng ngày hôm nay. Ý kiến khách hàng rất tuyệt vời cho đến nay tôi dự định đặt hàng nhiều hơn từ MCD trong năm nay. Cửa WTMD và máy quét Xray hoạt động tuyệt vời.
Kewords [ under vehicle inspection system ] trận đấu 207 các sản phẩm.
Độ nhạy cao đi qua máy dò kim loại bảo mật, bảo mật đi qua cổng 6 khu
| Cách báo động: | Đèn cảnh báo âm thanh và đèn LED hoạt động cùng một lúc |
|---|---|
| Vùng phát hiện: | 6 khu |
| Cách hiển thị: | Màn hình LCD lớn |
Máy quét hành lý sân bay vô hại thông minh Phát hiện đột biến với PC
| Kích thước đường hầm: | 650 (W) * 500 (H) mm |
|---|---|
| Liều mỗi lần kiểm tra: | <1,4uGy / h |
| Độ phân giải: | <0,0787mm Dây kim loại |
Kích thước lớn Phát hiện an toàn an toàn phim cao cho chất nổ và thuốc
| chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ chắc chắn |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Thông thường trong vòng 5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union, L / C |
Máy quét hành lý X Ray thâm nhập cao để quét hậu cần sân bay
| thương hiệu: | MCD |
|---|---|
| Mô hình: | MCD-100100 |
| Băng tải tốc độ: | 0,22m / giây |
Máy quét hành lý LCD 17 inch Clear X Ray Sân bay 0,4 đến 0,5mA Anode Power
| Kích thước đường hầm:: | 500 (W) * 300 (H) mm |
|---|---|
| Tốc độ băng tải:: | 0,22m / giây |
| Băng tải tối đa:: | 170kg |
Máy quét hành lý sân bay nhỏ 80KV Anode điện áp MCD-5030A để bảo mật
| Kích thước đường hầm:: | 500 (W) * 300 (H) mm |
|---|---|
| Tốc độ băng tải:: | 0,22m / giây |
| Liều mỗi lần kiểm tra:: | <2,9 uGy / h |
Kích thước đường hầm 500W * 300Hmm Sân bay X Máy ảnh Hình ảnh Cấp độ màu xám 4096
| Kích thước đường hầm:: | 500 (W) * 300 (H) mm |
|---|---|
| Tốc độ băng tải:: | 0,22m / giây |
| Băng tải tối đa:: | 170kg |

