Tất cả sản phẩm
-
Bộ phận dò kim loại khung cửa
-
Máy dò kim loại thực phẩm
-
Máy dò kim loại cầm tay
-
Theo Camera giám sát xe
-
Máy quét hành lý X Ray
-
Máy kiểm tra X Ray
-
Máy quét hành lý sân bay
-
Máy dò kim
-
Đi qua cổng
-
Mirror kiểm tra xe
-
Máy dò kim loại Walkthrough
-
Máy dò kim loại Băng tải
-
Đầu dò kim loại Archway
-
Máy dò An ninh Sân bay
-
Máy dò vàng ngầm
-
Máy dò nhiệt độ cơ thể
-
máy dò chất lỏng
-
BernadetteSản phẩm cạnh tranh và dịch vụ tốt đẹp. Cảm ơn John và Mr LV đã đến công ty của chúng tôi để giúp chúng tôi giải quyết các vấn đề cho khách hàng của chúng tôi. -
DarkoChúng tôi yêu cầu gia hạn hợp đồng ngày hôm nay. Ý kiến khách hàng rất tuyệt vời cho đến nay tôi dự định đặt hàng nhiều hơn từ MCD trong năm nay. Cửa WTMD và máy quét Xray hoạt động tuyệt vời.
Kewords [ under vehicle camera ] trận đấu 114 các sản phẩm.
IP68 Car Searching under vehicle camera Surveillance MCD - V7D
| Dimension:: | 23mmx50mm. |
|---|---|
| Flexible pipe:: | 940mm |
| Camera casing:: | Stainless steel 304 |
Thực hành bền bỉ dưới máy ảnh Xe độ phân giải cao CMOS Chip trọn đời
| Kích thước:: | 23mmx50mm |
|---|---|
| Ống nước uốn dẻo:: | 940mm |
| Góc nhìn thấy của ống kính:: | 120 độ |
Máy ảnh chuyên nghiệp MCD-V6D với chip CMOS độ nét cao
| chi tiết đóng gói: | Gói tiêu chuẩn |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Thông thường trong vòng 5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union, L / C |
DVR Function Under Vehicle Inspection Camera / Portable Explosive Detector V7D
| Packaging Details: | standard package |
|---|---|
| Delivery Time: | Normally within 5 working days |
| Payment Terms: | T/T , Western Union , L/C |
15 inch Under Vehicle Inspection Camera DVR Video Four pictures CCD SONY Camera
| Packaging Details: | standard package |
|---|---|
| Delivery Time: | Normally within 5 working days |
| Payment Terms: | T/T , Western Union , L/C |
DC 12V HD 5 inch LCD Screen Under Vehicle Inspection Camera Waterproof
| Dimension:: | 23mmx50mm. |
|---|---|
| Senor pixel:: | PAL@720X576/NTSC: 720X480 |
| Camera casing:: | Stainless steel 304 |
Hiệu suất cao theo camera tìm kiếm xe MCD-V7D IP68 không thấm nước
| Ống nước uốn dẻo:: | 940mm |
|---|---|
| Vỏ máy ảnh:: | Inox 304 |
| Góc nhìn thấy của ống kính:: | 120 độ |
480*320 RGB Under Vehicle Inspection Camera Security Undercarriage mirror
| Packaging Details: | standard package |
|---|---|
| Delivery Time: | Normally within 5 working days |
| Payment Terms: | T/T , Western Union , L/C |
Sony Chips Camera V3S Under Vehicle Inspection Camera
| Screen size: | 4.3 inch |
|---|---|
| Camera: | 1/3" Sony chips |
| Connecting Rod Length: | 90-140cm |
IP68 5" LCD Under Vehicle Inspection Camera with DVR Video Recording Function
| Kích thước:: | 23mmx50mm. |
|---|---|
| Ống nước uốn dẻo:: | 940mm |
| Vỏ máy ảnh:: | Inox 304 |

