Tất cả sản phẩm
-
Bộ phận dò kim loại khung cửa
-
Máy dò kim loại thực phẩm
-
Máy dò kim loại cầm tay
-
Theo Camera giám sát xe
-
Máy quét hành lý X Ray
-
Máy kiểm tra X Ray
-
Máy quét hành lý sân bay
-
Máy dò kim
-
Đi qua cổng
-
Mirror kiểm tra xe
-
Máy dò kim loại Walkthrough
-
Máy dò kim loại Băng tải
-
Đầu dò kim loại Archway
-
Máy dò An ninh Sân bay
-
Máy dò vàng ngầm
-
Máy dò nhiệt độ cơ thể
-
máy dò chất lỏng
-
BernadetteSản phẩm cạnh tranh và dịch vụ tốt đẹp. Cảm ơn John và Mr LV đã đến công ty của chúng tôi để giúp chúng tôi giải quyết các vấn đề cho khách hàng của chúng tôi. -
DarkoChúng tôi yêu cầu gia hạn hợp đồng ngày hôm nay. Ý kiến khách hàng rất tuyệt vời cho đến nay tôi dự định đặt hàng nhiều hơn từ MCD trong năm nay. Cửa WTMD và máy quét Xray hoạt động tuyệt vời.
Kewords [ 35w gate metal detector ] trận đấu 33 các sản phẩm.
Máy dò kim loại cổng đi bộ 35W có độ nhạy cao 6 vùng phát hiện
| Vùng phát hiện: | 6 khu |
|---|---|
| Các cách hiển thị: | 8 trạng thái led hiển thị |
| Cách báo động: | Cảnh báo âm thanh và đèn Vị trí LED hoạt động cùng lúc |
Máy dò kim loại Archway quét nhiệt hồng ngoại 35W
| Chức năng: | đo nhiệt độ cơ thể và máy dò kim loại |
|---|---|
| Ứng dụng: | Kiểm tra an toàn an ninh |
| Sử dụng: | Văn phòng / Khách sạn, Nhà hàng |
Báo động bằng giọng nói 35W Hồng ngoại đi bộ qua máy dò kim loại
| Chức năng: | đo nhiệt độ cơ thể và máy dò kim loại |
|---|---|
| Nhạy cảm: | Độ nhạy cao |
| Sử dụng: | Kiểm tra an ninh |
Chiều rộng trong nhà 560mm Khung cửa Máy dò kim loại Kiểm tra an ninh
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | Kiểm tra an toàn an ninh |
| Sử dụng: | Văn phòng / Khách sạn, Nhà hàng |
Realiable 6 Zones Walk Through Gate Archway Metal Detectors Portable
| Detector zone :: | 6 zones |
|---|---|
| Power supply:: | AC220/50Hz |
| Power Consumption:: | Less 35W |
Audio Alert And Led Location Lamp Walk Through Gate Door Metal Detector Gate
| Detector zone :: | 6 zones |
|---|---|
| Sensitivity:: | 0 to 99 sensitivity can be adjusted |
| Power supply:: | AC220/50Hz |
0-99 Đi bộ qua 18 vùng có thể điều chỉnh 35W
| Khối lượng tịnh: | 50kg / bộ |
|---|---|
| Vùng phát hiện: | Khu 18 |
| Trọng lượng thô: | 57kg / bộ |
Multi Zone Walk Through Gate MCD - 300 scanner metal detector Door Frame for Government
| Vùng dò: | 6 khu |
|---|---|
| Nhạy cảm: | Có thể điều chỉnh độ nhạy từ 0 đến 99 |
| Cách báo động: | Cảnh báo âm thanh và đèn Vị trí LED hoạt động cùng một lúc |
Advanced Continuous Wave Walk Through Gate Remote Control Arch Metal Detector Door
| Detector zone :: | 10 zones |
|---|---|
| Sensitivity :: | 0 to 99 sensitivity can be adjusted |
| Power Consumption:: | Less 35W |
4.3 " LCD Screen Archway Metal Detector With Six Interlaced Detection Regions
| Alarm way:: | Audio Alert,and LED Location lamp work at same time |
|---|---|
| Detection Zone:: | 6 zone |
| Display ways:: | Large Screen of LCD display |

