Tất cả sản phẩm
-
Bộ phận dò kim loại khung cửa
-
Máy dò kim loại thực phẩm
-
Máy dò kim loại cầm tay
-
Theo Camera giám sát xe
-
Máy quét hành lý X Ray
-
Máy kiểm tra X Ray
-
Máy quét hành lý sân bay
-
Máy dò kim
-
Đi qua cổng
-
Mirror kiểm tra xe
-
Máy dò kim loại Walkthrough
-
Máy dò kim loại Băng tải
-
Đầu dò kim loại Archway
-
Máy dò An ninh Sân bay
-
Máy dò vàng ngầm
-
Máy dò nhiệt độ cơ thể
-
máy dò chất lỏng
-
BernadetteSản phẩm cạnh tranh và dịch vụ tốt đẹp. Cảm ơn John và Mr LV đã đến công ty của chúng tôi để giúp chúng tôi giải quyết các vấn đề cho khách hàng của chúng tôi. -
DarkoChúng tôi yêu cầu gia hạn hợp đồng ngày hôm nay. Ý kiến khách hàng rất tuyệt vời cho đến nay tôi dự định đặt hàng nhiều hơn từ MCD trong năm nay. Cửa WTMD và máy quét Xray hoạt động tuyệt vời.
Kewords [ explosive detection equipment ] trận đấu 0 các sản phẩm.
Lấy làm tiếc!
tìm kiếm của bạn "explosive detection equipment" không có sản phẩm nào phù hợp
bạn có thể Yêu cầu báo giá để cho chúng tôi phù hợp với sản phẩm cho bạn.
Related Products
Độ nhạy cao 6 vùng đi qua máy quét với tính năng nhận diện khuôn mặt
| Cách báo động | Cảnh báo âm thanh và đèn định vị LED hoạt động cùng lúc |
|---|---|
| Vùng phát hiện | 6 khu |
| Các cách hiển thị | Màn hình LCD lớn |
| Nhạy cảm | 0-255 có thể điều chỉnh |
Máy quét khung cửa đa vùng MCD 300 dành cho chính phủ
| Vùng dò | 6 khu |
|---|---|
| Nhạy cảm | Có thể điều chỉnh độ nhạy từ 0 đến 99 |
| Cách báo động | Cảnh báo âm thanh và đèn Vị trí LED hoạt động cùng một lúc |
| Nguồn cấp | AC220 / 50Hz |
Nhiều cách báo động Đi bộ qua Cổng 33 Phát hiện khu vực có bảo vệ mật khẩu tích hợp
| Cách báo động | Cảnh báo âm thanh và đèn định vị LED hoạt động cùng lúc |
|---|---|
| Vùng phát hiện | 6 khu |
| Các cách hiển thị | Màn hình LCD lớn |
| Nhạy cảm | 0-255 có thể điều chỉnh |
Multi Zone Walk Through Gate MCD - 300 scanner metal detector Door Frame for Government
| Vùng dò | 6 khu |
|---|---|
| Nhạy cảm | Có thể điều chỉnh độ nhạy từ 0 đến 99 |
| Cách báo động | Cảnh báo âm thanh và đèn Vị trí LED hoạt động cùng một lúc |
| Nguồn cấp | AC220 / 50Hz |
Đũa phép kiểm tra cầm tay MCD 3003B2 được CE phê duyệt Trọng lượng tịnh 360g
| Chỉ báo cảnh báo: | Cảnh báo âm thanh và chỉ báo LED và rung |
|---|---|
| Nhạy cảm : | ≥3 cm (đối với một RMB một YUAN Coin) |
| Nguồn cấp: | Pin gấp 9V (6F22ND), Chỉ báo pin yếu, có thể kết nối với bộ sạc, (pin và bộ sạc là phụ kiện tùy chọn |
| Dòng tĩnh lặng: | <12mA |
Máy quét thân sân bay MCD 3003B2 nhạy cảm với bộ sạc pin
| Chỉ báo cảnh báo: | Cảnh báo âm thanh và chỉ báo LED và rung |
|---|---|
| Nhạy cảm : | ≥3 cm (đối với một RMB một YUAN Coin) |
| Nguồn cấp: | Pin gấp 9V (6F22ND), Chỉ báo pin yếu, có thể kết nối với bộ sạc, (pin và bộ sạc là phụ kiện tùy chọn |
| Kích cỡ cơ thể: | 415 * 90 * 55mm |

