Tất cả sản phẩm
-
Bộ phận dò kim loại khung cửa
-
Máy dò kim loại thực phẩm
-
Máy dò kim loại cầm tay
-
Theo Camera giám sát xe
-
Máy quét hành lý X Ray
-
Máy kiểm tra X Ray
-
Máy quét hành lý sân bay
-
Máy dò kim
-
Đi qua cổng
-
Mirror kiểm tra xe
-
Máy dò kim loại Walkthrough
-
Máy dò kim loại Băng tải
-
Đầu dò kim loại Archway
-
Máy dò An ninh Sân bay
-
Máy dò vàng ngầm
-
Máy dò nhiệt độ cơ thể
-
máy dò chất lỏng
-
BernadetteSản phẩm cạnh tranh và dịch vụ tốt đẹp. Cảm ơn John và Mr LV đã đến công ty của chúng tôi để giúp chúng tôi giải quyết các vấn đề cho khách hàng của chúng tôi. -
DarkoChúng tôi yêu cầu gia hạn hợp đồng ngày hôm nay. Ý kiến khách hàng rất tuyệt vời cho đến nay tôi dự định đặt hàng nhiều hơn từ MCD trong năm nay. Cửa WTMD và máy quét Xray hoạt động tuyệt vời.
Kewords [ metal detector gate ] trận đấu 194 các sản phẩm.
Waterproof Portable Door frame Walk Through Metal Detector , 6 Zones Archway Detector Door
| Cách báo động: | Đèn cảnh báo âm thanh và đèn LED hoạt động cùng một lúc |
|---|---|
| Vùng phát hiện: | 6 khu |
| Cách hiển thị: | Màn hình lớn của màn hình LCD |
25 Meter / phút Băng tải dò kim loại cho thực phẩm, nhựa, công nghiệp hóa chất
| Cách hiển thị:: | 6 inch của mạch kỹ thuật số màn hình LCD màu xanh |
|---|---|
| Phát hiện chiều rộng: | 40-120 cm, Tùy chỉnh |
| Phát hiện chiều cao: | 10-50cm Tùy chỉnh |
Conveyor Food Needle Metal Detector With Colorful Touch LCD Screen And CE Certificate
| Phương pháp phát hiện: | Phát hiện cảm ứng từ |
|---|---|
| Phát hiện chiều rộng: | 40-120 cm, Tùy chỉnh |
| Phát hiện chiều cao: | 10-40cm Tùy chỉnh |
33 Phát hiện Kiểm tra kim loại hồng ngoại vòm hồng ngoại với độ nhạy cao
| Cách báo động: | Đèn cảnh báo âm thanh và đèn LED hoạt động cùng một lúc |
|---|---|
| Vùng phát hiện: | 6 khu |
| Cách hiển thị: | Màn hình LCD lớn |
Máy dò kim loại chế biến thực phẩm AC100 - 265V, máy dò kim loại để sản xuất thực phẩm
| Phương pháp phát hiện: | phát hiện sóng điện từ, mạch tương tự mới và kỹ thuật số |
|---|---|
| Phát hiện chiều rộng: | 45-80 cm, Tùy chỉnh |
| Phát hiện chiều cao: | 10-50cm Tùy chỉnh |
Máy dò kim loại nhiều cửa vòm Cổng dò kim loại MCD-600 Tự động hiệu chỉnh / vận hành
| Cách báo động: | Đèn cảnh báo âm thanh và đèn LED làm việc cùng một lúc |
|---|---|
| Vùng phát hiện: | 6 khu |
| Cách hiển thị: | Màn hình LCD lớn |
Digital Needle Frozen Food Metal Detector
| Detection sensitivity: | 0.6mm-3.0mm iron ball , 1.5-5.0 Stainless steel |
|---|---|
| Alarm mode: | The buzzer alarm, the motor automatically stop |
| Detection width: | 45-80 cm , Customized |
Food industry Conveyor Belt Metal Detector
| Detection width :: | 45-80 cm, Customized |
|---|---|
| Detection height:: | 10-50cm Customized |
| Detection sensitivity:: | 0.6mm-3.0mm iron ball, 1.5-5.0 Stainless steel |
Conveyor Belt Metal Detector for Industry / food / Textile
| Detecting Width: | 60cm |
|---|---|
| Detecting Height: | 10-30cm |
| Power: | 60W |
6 Inch Lcd Display Conveyor Metal Detector , Food Industry Metal Detectors
| Detecting Method: | Magnetic induction detection |
|---|---|
| Alarm Method: | Buzzer LED indicator twinkles and shutdown automatically |
| Display: | 6 inches of digital circuit touch blue LCD |

