Tất cả sản phẩm
-
Bộ phận dò kim loại khung cửa
-
Máy dò kim loại thực phẩm
-
Máy dò kim loại cầm tay
-
Theo Camera giám sát xe
-
Máy quét hành lý X Ray
-
Máy kiểm tra X Ray
-
Máy quét hành lý sân bay
-
Máy dò kim
-
Đi qua cổng
-
Mirror kiểm tra xe
-
Máy dò kim loại Walkthrough
-
Máy dò kim loại Băng tải
-
Đầu dò kim loại Archway
-
Máy dò An ninh Sân bay
-
Máy dò vàng ngầm
-
Máy dò nhiệt độ cơ thể
-
máy dò chất lỏng
-
BernadetteSản phẩm cạnh tranh và dịch vụ tốt đẹp. Cảm ơn John và Mr LV đã đến công ty của chúng tôi để giúp chúng tôi giải quyết các vấn đề cho khách hàng của chúng tôi. -
DarkoChúng tôi yêu cầu gia hạn hợp đồng ngày hôm nay. Ý kiến khách hàng rất tuyệt vời cho đến nay tôi dự định đặt hàng nhiều hơn từ MCD trong năm nay. Cửa WTMD và máy quét Xray hoạt động tuyệt vời.
Kewords [ metal detector scanner ] trận đấu 421 các sản phẩm.
Long Range hand held body scanner , police portable metal detector With High Sensitivity
| Hiện tại không hoạt động: | <30mA |
|---|---|
| Trọn gói: | 25 cái / thùng, 12,5kg / thùng |
| Packaging Details: | Carton |
Black Hand Held Metal Scanner / Portable Wand Metal Detector With Headphone Output
| Alarm Indication :: | Audio alert and LED indicator and vibration |
|---|---|
| Sensitivity :: | ≥11 cm(for a RMB one YUAN Coin) |
| Power Supply:: | 9V fold battery (6F22ND),Low battery indication,can connect withcharger, (battery and charger are optional accessory,not included ) |
Hand needle detector machine Handheld Metal Detector Device For Airport / Subway
| Packaging Details: | Carton |
|---|---|
| Delivery Time: | Normally within 5 working days |
| Payment Terms: | T/T , Western Union , L/C |
Waterproof Handheld Metal Detector Airport Security Body Scanners
| Packaging Details: | Carton |
|---|---|
| Delivery Time: | Normally within 5 working days |
| Payment Terms: | T/T , Western Union , L/C |
Máy dò kim loại 6 bước đi bộ, Máy quét thân màn hình LCD 6 inch mới 2019
| Vùng phát hiện: | 6 khu |
|---|---|
| Cách hiển thị: | Màn hình LCD lớn |
| Cách báo động: | Cảnh báo âm thanh và đèn LED Vị trí hoạt động cùng một lúc |
Rechargeable Military Handheld Metal Detector 360º Weapon Scanner
| Packaging Details: | Carton |
|---|---|
| Delivery Time: | Normally within 5 working days |
| Payment Terms: | T/T , Western Union , L/C |
Lightweight Security Gold Metal Detectors Border Weapons Super Scanner
| Packaging Details: | Carton |
|---|---|
| Delivery Time: | Normally within 5 working days |
| Payment Terms: | T/T , Western Union , L/C |
Guard Spirit Walk through body scanner / Security Metal Detector Door
| Packaging Details: | Carton or Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time: | Normally within 5 working days |
| Payment Terms: | T/T , Western Union , L/C |
Security Handheld Metal Detector System Mcd -3003b1 For Schools / Courtrooms
| Alarm Indication: | Audio alert and LED indicator and vibration |
|---|---|
| Sensitivity: | ≥5cm(for a RMB one YUAN Coin) |
| Power Supply: | 9V fold battery (6F22ND) can connect with recharger, |
Máy dò kim loại cầm tay có độ nhạy cao 7mA để kiểm tra toàn thân
| Chỉ báo: | Cảnh báo âm thanh và đèn LED và rung |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| Nhạy cảm: | ≥5cm (đối với một RMB một YUAN Coin) |

