Tất cả sản phẩm
-
Bộ phận dò kim loại khung cửa
-
Máy dò kim loại thực phẩm
-
Máy dò kim loại cầm tay
-
Theo Camera giám sát xe
-
Máy quét hành lý X Ray
-
Máy kiểm tra X Ray
-
Máy quét hành lý sân bay
-
Máy dò kim
-
Đi qua cổng
-
Mirror kiểm tra xe
-
Máy dò kim loại Walkthrough
-
Máy dò kim loại Băng tải
-
Đầu dò kim loại Archway
-
Máy dò An ninh Sân bay
-
Máy dò vàng ngầm
-
Máy dò nhiệt độ cơ thể
-
máy dò chất lỏng
-
BernadetteSản phẩm cạnh tranh và dịch vụ tốt đẹp. Cảm ơn John và Mr LV đã đến công ty của chúng tôi để giúp chúng tôi giải quyết các vấn đề cho khách hàng của chúng tôi. -
DarkoChúng tôi yêu cầu gia hạn hợp đồng ngày hôm nay. Ý kiến khách hàng rất tuyệt vời cho đến nay tôi dự định đặt hàng nhiều hơn từ MCD trong năm nay. Cửa WTMD và máy quét Xray hoạt động tuyệt vời.
Kewords [ underground metal detector ] trận đấu 149 các sản phẩm.
Conveyor Belt food grade metal detector for Food Packaging And Processing Industry
| Phương pháp phát hiện: | phát hiện sóng điện từ, các mạch tương tự mới và kỹ thuật số |
|---|---|
| Phát hiện chiều rộng: | 45-80 cm, Tùy chỉnh |
| Phát hiện chiều cao: | 10-50cm Tùy chỉnh |
High Sensitivity Intelligent Walk through Metal Detector Gates MCD-600
| Cách báo động: | Đèn cảnh báo âm thanh và đèn LED hoạt động cùng một lúc |
|---|---|
| Vùng phát hiện: | 6 khu |
| Cách hiển thị: | Màn hình lớn của màn hình LCD |
Máy quét cơ thể cầm tay có độ nhạy cao / Máy dò kim loại / Đèn LED cảnh báo âm thanh
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
|---|---|
| Kích cỡ cơ thể: | 415 * 85 * 45mm |
| Nhạy cảm: | > = 5cm |
Office 33 Zones Arch Metal Detector Walk Through Gate 255 Adjustable Sensitivity
| Cách báo động: | Đèn cảnh báo âm thanh và đèn LED hoạt động cùng một lúc |
|---|---|
| Vùng phát hiện: | 6 khu |
| Cách hiển thị: | Màn hình LCD lớn |
6 Zones Promotion Airport Metal Detector Portable For Passangers Screening
| Vùng phát hiện: | 6 khu |
|---|---|
| Cách hiển thị: | Một dòng màn hình LCD |
| Cách báo động: | Cảnh báo âm thanh và đèn LED Vị trí hoạt động cùng một lúc |
Khung chống nhiễu tiên tiến chống lại khung cửa Metal Detector An ninh Với phân vùng thông minh
| Cách báo động: | Cảnh báo âm thanh và đèn LED Vị trí hoạt động cùng một lúc |
|---|---|
| Vùng phát hiện: | 6 vùng-18zone |
| Cách hiển thị: | Một dòng màn hình LCD |
Độ nhạy cao đi qua máy dò kim loại bảo mật, bảo mật đi qua cổng 6 khu
| Cách báo động: | Đèn cảnh báo âm thanh và đèn LED hoạt động cùng một lúc |
|---|---|
| Vùng phát hiện: | 6 khu |
| Cách hiển thị: | Màn hình LCD lớn |
Đi bộ qua máy quét cửa kim loại an ninh sân bay máy quét 18 khu Anti - Can thiệp
| Cách báo động: | Cảnh báo âm thanh và đèn LED Vị trí hoạt động cùng một lúc |
|---|---|
| Vùng phát hiện: | 18 khu |
| Cách hiển thị: | Một dòng màn hình LCD |
Màn hình cảm ứng Máy dò kim loại thực phẩm thông minh Chống nước 10 độ nhạy
| Công nghệ: | DSP |
|---|---|
| Phát hiện chiều rộng: | 38cm |
| Phát hiện chiều cao: | 10cm |
Arch 30cm Máy dò kim loại thực phẩm kim mới có thể điều chỉnh 90W Công suất MCD-F500QD
| Phương pháp phát hiện: | phát hiện sóng điện từ, mạch tương tự mới và kỹ thuật số |
|---|---|
| Phát hiện chiều rộng: | 45-80 cm, Tùy chỉnh |
| Phát hiện chiều cao: | 10-50cm Tùy chỉnh |

