Tất cả sản phẩm
-
Bộ phận dò kim loại khung cửa
-
Máy dò kim loại thực phẩm
-
Máy dò kim loại cầm tay
-
Theo Camera giám sát xe
-
Máy quét hành lý X Ray
-
Máy kiểm tra X Ray
-
Máy quét hành lý sân bay
-
Máy dò kim
-
Đi qua cổng
-
Mirror kiểm tra xe
-
Máy dò kim loại Walkthrough
-
Máy dò kim loại Băng tải
-
Đầu dò kim loại Archway
-
Máy dò An ninh Sân bay
-
Máy dò vàng ngầm
-
Máy dò nhiệt độ cơ thể
-
máy dò chất lỏng
-
BernadetteSản phẩm cạnh tranh và dịch vụ tốt đẹp. Cảm ơn John và Mr LV đã đến công ty của chúng tôi để giúp chúng tôi giải quyết các vấn đề cho khách hàng của chúng tôi. -
DarkoChúng tôi yêu cầu gia hạn hợp đồng ngày hôm nay. Ý kiến khách hàng rất tuyệt vời cho đến nay tôi dự định đặt hàng nhiều hơn từ MCD trong năm nay. Cửa WTMD và máy quét Xray hoạt động tuyệt vời.
Kewords [ door frame metal detector ] trận đấu 104 các sản phẩm.
6.0" Large Screen LED Door Frame Metal Detector 8 Zones With 0 - 99 Sensitivity
| Detection Zone: | 8 zone |
|---|---|
| Display ways: | Large Screen of LCD display |
| Alarm way: | Audio Alert, and LED Location lamp work at same time |
Security Door Frame Metal Detector / Coach Station Body Scanner
| Alarm way: | Audio Alert,and LED Location lamp work at same time |
|---|---|
| Detection zone: | 10 Zones(800C) 8 Zones(800A) |
| Display ways: | 6.0" Large screen LCD |
High Sensitive People Walking Through Door Frame Metal Detector For Security Inspection
| Alarm way: | Audio Alert,and LED Location lamp work at same time |
|---|---|
| Detection zone: | 10 Zones(800C) 8 Zones(800A) |
| Display ways: | 6.0" Large screen LCD |
MCD 800A Pinpoint 6 vùng Cổng dò kim loại Archway Màn hình LCD
| Cách báo động: | Đèn cảnh báo âm thanh và đèn LED làm việc cùng một lúc |
|---|---|
| Vùng phát hiện: | 8 khu / 10 khu |
| Cách hiển thị: | Màn hình LCD lớn |
Thiết bị dò kim loại khung cửa chuyên nghiệp 10 khu Thiết bị phát hiện chất nổ
| chi tiết đóng gói: | Thùng carton hoặc gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Thông thường trong vòng 5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union, L / C |
Professional Door Frame Metal Detector 10 Zones Detection Equipment
| Packaging Details: | Carton or Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time: | Normally within 5 working days |
| Payment Terms: | T/T , Western Union , L/C |
Scanner Archway Door Frame Metal Detector Door MCD-200
| Alarm way: | Audio Alert and LED Location lamp work at same time |
|---|---|
| Detection Zone: | 6 zone |
| Display ways: | 8 status led display |
Bộ dò kim loại khung cửa kín cho nhiều khu vực cho việc phát hiện vật nổ ở sân bay
| chi tiết đóng gói: | Thùng carton hoặc gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Thông thường trong vòng 5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union, L / C |
Digital Detection Door Frame Metal Detector With 7 Inch LCD Display
| Alarm way:: | Audio alert, and LED location lamp work at the same time.Single /multi-zone optional alarm mode |
|---|---|
| Detection zone:: | 6/8 zones optional |
| Display mode:: | 7 inch full color touch mode LCD pannel |
Smart Full Color Touch Big Screen Door Frame Metal Detector
| Alarm way:: | Audio alert, and LED location lamp work at the same time. |
|---|---|
| Detection Zone:: | 6 zones |
| Display ways:: | 7 inch full color touch mode LCD pannel |

