Tất cả sản phẩm
-
Bộ phận dò kim loại khung cửa
-
Máy dò kim loại thực phẩm
-
Máy dò kim loại cầm tay
-
Theo Camera giám sát xe
-
Máy quét hành lý X Ray
-
Máy kiểm tra X Ray
-
Máy quét hành lý sân bay
-
Máy dò kim
-
Đi qua cổng
-
Mirror kiểm tra xe
-
Máy dò kim loại Walkthrough
-
Máy dò kim loại Băng tải
-
Đầu dò kim loại Archway
-
Máy dò An ninh Sân bay
-
Máy dò vàng ngầm
-
Máy dò nhiệt độ cơ thể
-
máy dò chất lỏng
-
BernadetteSản phẩm cạnh tranh và dịch vụ tốt đẹp. Cảm ơn John và Mr LV đã đến công ty của chúng tôi để giúp chúng tôi giải quyết các vấn đề cho khách hàng của chúng tôi. -
DarkoChúng tôi yêu cầu gia hạn hợp đồng ngày hôm nay. Ý kiến khách hàng rất tuyệt vời cho đến nay tôi dự định đặt hàng nhiều hơn từ MCD trong năm nay. Cửa WTMD và máy quét Xray hoạt động tuyệt vời.
Kewords [ door frame metal detector ] trận đấu 104 các sản phẩm.
Máy dò kim loại khung cửa 18 khu vực đi qua thông minh 0-99 Độ nhạy điều chỉnh
| Cách báo động: | Cảnh báo âm thanh và đèn LED Vị trí hoạt động cùng một lúc |
|---|---|
| Vùng phát hiện: | 6 khu |
| Cách hiển thị: | Một dòng màn hình LCD |
Máy dò kim loại nhiều cửa vòm Cổng dò kim loại MCD-600 Tự động hiệu chỉnh / vận hành
| Cách báo động: | Đèn cảnh báo âm thanh và đèn LED làm việc cùng một lúc |
|---|---|
| Vùng phát hiện: | 6 khu |
| Cách hiển thị: | Màn hình LCD lớn |
Báo động bằng giọng nói Đi qua máy quét dò kim loại với màn hình LCD 6 "độ nhạy cao
| Vùng phát hiện:: | 6 khu |
|---|---|
| Kích thước đường hầm:: | 220 * 70 ** 56cm |
| Nhạy cảm:: | 0-99 điểm |
Transportation Security Check WalkThrough Metal Detector Door Frame Metal Detector
| Alarm way: | Audio Alert,and LED Location lamp work at same time |
|---|---|
| Detection zone: | 10 Zones(800C) 8 Zones(800A) |
| Display ways: | 6.0" Large screen LCD |
6-18 Zones Door Frame Metal Detector Walk Through , Body Scanner Airport Security Machines
| Detection Zone: | 6 |
|---|---|
| Sensitivity: | 0-99 adjustable |
| Alarm way: | Aduio alarm and LED |
Thông minh Loại 60 Khu điều chỉnh Khung cửa Máy dò kim loại Thân máy chống nước
| Cách báo động: | Đèn cảnh báo âm thanh và đèn LED hoạt động cùng một lúc |
|---|---|
| Vùng phát hiện: | 6 khu |
| Cách hiển thị: | Màn hình lớn của màn hình LCD |
Loại cửa thông minh Dò Kim Loại Không Thấm Nước Cong Cửa Dò Kim Loại Cổng
| Cách báo động: | cảnh báo âm thanh và đèn định vị LED hoạt động cùng nhau |
|---|---|
| Khu phát hiện: | 6 khu |
| Cách hiển thị: | Màn hình LCD 4.3 inch |
Multi Zone Electronic Door Frame Metal Detector Equipment For Bangladesh
| Alarm way: | Audio Alert and LED Location lamp work at same time |
|---|---|
| Detection Zone: | 6 zone |
| Sensitivity: | 0-99 adjustable |
Chống sốc đi bộ qua khung cửa Máy dò kim loại 0 - 255 Độ nhạy có thể điều chỉnh
| Cách báo động: | Đèn cảnh báo âm thanh và đèn LED làm việc cùng một lúc |
|---|---|
| Cách hiển thị: | Màn hình LCD lớn |
| Nhạy cảm: | 0-255 điều chỉnh |
Khung cửa chống nước Máy dò kim loại 400Hz Tần số âm thanh cho vàng và bạc
| Mô hình: | MCD-5000B |
|---|---|
| Tiêu chuẩn: | ISO CE |
| Tổng trọng lượng đơn: | 10.000kg |

