Tất cả sản phẩm
-
Bộ phận dò kim loại khung cửa
-
Máy dò kim loại thực phẩm
-
Máy dò kim loại cầm tay
-
Theo Camera giám sát xe
-
Máy quét hành lý X Ray
-
Máy kiểm tra X Ray
-
Máy quét hành lý sân bay
-
Máy dò kim
-
Đi qua cổng
-
Mirror kiểm tra xe
-
Máy dò kim loại Walkthrough
-
Máy dò kim loại Băng tải
-
Đầu dò kim loại Archway
-
Máy dò An ninh Sân bay
-
Máy dò vàng ngầm
-
Máy dò nhiệt độ cơ thể
-
máy dò chất lỏng
-
BernadetteSản phẩm cạnh tranh và dịch vụ tốt đẹp. Cảm ơn John và Mr LV đã đến công ty của chúng tôi để giúp chúng tôi giải quyết các vấn đề cho khách hàng của chúng tôi. -
DarkoChúng tôi yêu cầu gia hạn hợp đồng ngày hôm nay. Ý kiến khách hàng rất tuyệt vời cho đến nay tôi dự định đặt hàng nhiều hơn từ MCD trong năm nay. Cửa WTMD và máy quét Xray hoạt động tuyệt vời.
Kewords [ food grade metal detector ] trận đấu 64 các sản phẩm.
OEM / ODM High Sensitivity Food Metal Detector For Textile Industry
| Detecting width: | 600mm |
|---|---|
| Packaging Details: | Strong Wooden Case |
| Delivery Time: | Normally within 5 working days |
Máy dò kim loại chế biến thực phẩm AC100 - 265V, máy dò kim loại để sản xuất thực phẩm
| Phương pháp phát hiện: | phát hiện sóng điện từ, mạch tương tự mới và kỹ thuật số |
|---|---|
| Phát hiện chiều rộng: | 45-80 cm, Tùy chỉnh |
| Phát hiện chiều cao: | 10-50cm Tùy chỉnh |
Arch 30cm Máy dò kim loại thực phẩm kim mới có thể điều chỉnh 90W Công suất MCD-F500QD
| Phương pháp phát hiện: | phát hiện sóng điện từ, mạch tương tự mới và kỹ thuật số |
|---|---|
| Phát hiện chiều rộng: | 45-80 cm, Tùy chỉnh |
| Phát hiện chiều cao: | 10-50cm Tùy chỉnh |
Custom Food metal detector 9 Level sensitivity adjustable Needle Metal Detector
| Packaging Details: | Strong Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time: | Normally within 5 working days |
| Payment Terms: | T/T , Western Union , L/C |
High accurate Factory Price Food Metal Detector 7 inch LCD Display and 0-10 adjustable sensitivity
| Phương pháp phát hiện: | Phát hiện sóng điện từ, mạch tương tự mới và mạch kỹ thuật số kết hợp |
|---|---|
| Chiều rộng phát hiện: | 45-80 cm, Tùy chỉnh |
| Chiều cao phát hiện: | 10-50cm, tùy chỉnh |
Processing Industry Security Food Metal Detector Machine with CE Aprroved
| Độ nhạy phát hiện: | Bi sắt 0,6mm-3,0mm |
|---|---|
| Chế độ báo thức: | Chuông báo động, động cơ tự động dừng |
| Vật tư: | 304 |
Digital Needle Frozen Food Metal Detector
| Detection sensitivity: | 0.6mm-3.0mm iron ball , 1.5-5.0 Stainless steel |
|---|---|
| Alarm mode: | The buzzer alarm, the motor automatically stop |
| Detection width: | 45-80 cm , Customized |
Microcomputer Intelligent Automatic Metal Detector For Food Industry
| Detecting Method: | the electromagnetic wave detection, the new analog circuits and digital |
|---|---|
| Detecting width: | 45-80 cm, Customized |
| Detecting height: | 10-50cm Customized |
Thiết bị dò kim loại thức ăn công nghiệp Từ cảm ứng Đối với Thịt / Đồ uống
| chi tiết đóng gói: | Trường hợp gỗ mạnh mẽ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Thông thường trong vòng 5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union, L / C |
Food metal detector 9 Level sensitivity adjustable with CE Certificate
| Packaging Details: | Strong Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time: | Normally within 5 working days |
| Payment Terms: | T/T , Western Union , L/C |

