Tất cả sản phẩm
-
Bộ phận dò kim loại khung cửa
-
Máy dò kim loại thực phẩm
-
Máy dò kim loại cầm tay
-
Theo Camera giám sát xe
-
Máy quét hành lý X Ray
-
Máy kiểm tra X Ray
-
Máy quét hành lý sân bay
-
Máy dò kim
-
Đi qua cổng
-
Mirror kiểm tra xe
-
Máy dò kim loại Walkthrough
-
Máy dò kim loại Băng tải
-
Đầu dò kim loại Archway
-
Máy dò An ninh Sân bay
-
Máy dò vàng ngầm
-
Máy dò nhiệt độ cơ thể
-
máy dò chất lỏng
-
BernadetteSản phẩm cạnh tranh và dịch vụ tốt đẹp. Cảm ơn John và Mr LV đã đến công ty của chúng tôi để giúp chúng tôi giải quyết các vấn đề cho khách hàng của chúng tôi. -
DarkoChúng tôi yêu cầu gia hạn hợp đồng ngày hôm nay. Ý kiến khách hàng rất tuyệt vời cho đến nay tôi dự định đặt hàng nhiều hơn từ MCD trong năm nay. Cửa WTMD và máy quét Xray hoạt động tuyệt vời.
Kewords [ food grade metal detector ] trận đấu 64 các sản phẩm.
Conveyor Food Metal Detector for Foods , Shoes, Clothes Processing Industry
| Detecting Method: | Magnetic induction detection |
|---|---|
| Alarm Method: | Buzzer LED indicator twinkles and shutdown automatically |
| Display: | 6 inches of digital circuit touch blue LCD |
High Sensitivity Conveyor Metal Detector Food Processing Machine Full Digital And Stability
| Phát hiện chiều cao: | 10-50CM (Tùy chỉnh) |
|---|---|
| Phát hiện chiều rộng: | 40-120cm (Tùy chỉnh) |
| Băng tải tốc độ: | 25m / phút |
Máy dò kim loại được thiết kế mới cho ngành công nghiệp thực phẩm Công suất 90W
| Phương pháp phát hiện: | phát hiện sóng điện từ, mạch tương tự mới và kỹ thuật số |
|---|---|
| Phát hiện chiều rộng: | 45-80 cm, Tùy chỉnh |
| Phát hiện chiều cao: | 10-50cm Tùy chỉnh |
Máy dò kim loại thực phẩm đường hầm lớn AC100 - 265V / 50 - 60Hz Nguồn cung cấp MCD-F500QF
| Phát hiện chiều rộng: | 45-80 cm, Tùy chỉnh |
|---|---|
| Phát hiện chiều cao: | 10-50cm Tùy chỉnh |
| Điều chỉnh độ nhạy: | Cấp 0-10 |
Anti-corrosion Food Metal Detector with Electromagnetic Wave Detection
| Detection method: | the electromagnetic wave detection , the new analog circuits and digitalcircuits combined |
|---|---|
| Detection width: | 45-80 cm, Customized |
| Detection height: | 10-50cm Customized |
Magnetic Food Metal Detector 6 Inch Digital Circuit Touch Blue Lcd Display
| Phương pháp phát hiện: | Phát hiện cảm ứng từ |
|---|---|
| Phát hiện chiều rộng: | 40-120 cm, Tùy chỉnh |
| Phát hiện chiều cao: | 10-50cm Tùy chỉnh |
Touch Screen Intelligent Food Metal Detector For Checking Needles In Food / Toy / Cloth
| Technology: | DSP |
|---|---|
| Detecting width: | 38cm |
| Detecting height: | 10cm |
Touch Screen Drinks Vegetables Conveyor Food Metal Detector Ajustable Sensibility
| Detection Method:: | the electromagnetic wave detection |
|---|---|
| Detection Width:: | 45-80cm , Customermized |
| Detection Height:: | 10-50cm , Customernized |
Security Food Metal Detector Industry Conveyor Belt For Meat , foodprocessing metal detectors
| Packaging Details: | Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time: | Normally within 5 working days |
| Payment Terms: | T/T , Western Union , L/C |
Máy dò kim loại tốc độ 25m / phút Băng tải tốc độ 0 - 10 Độ nhạy
| Phương pháp phát hiện: | phát hiện sóng điện từ, mạch tương tự mới và kỹ thuật số |
|---|---|
| Phát hiện chiều rộng: | 45-80 cm, Tùy chỉnh |
| Phát hiện chiều cao: | 10-50cm Tùy chỉnh |

