Tất cả sản phẩm
-
Bộ phận dò kim loại khung cửa
-
Máy dò kim loại thực phẩm
-
Máy dò kim loại cầm tay
-
Theo Camera giám sát xe
-
Máy quét hành lý X Ray
-
Máy kiểm tra X Ray
-
Máy quét hành lý sân bay
-
Máy dò kim
-
Đi qua cổng
-
Mirror kiểm tra xe
-
Máy dò kim loại Walkthrough
-
Máy dò kim loại Băng tải
-
Đầu dò kim loại Archway
-
Máy dò An ninh Sân bay
-
Máy dò vàng ngầm
-
Máy dò nhiệt độ cơ thể
-
máy dò chất lỏng
-
BernadetteSản phẩm cạnh tranh và dịch vụ tốt đẹp. Cảm ơn John và Mr LV đã đến công ty của chúng tôi để giúp chúng tôi giải quyết các vấn đề cho khách hàng của chúng tôi. -
DarkoChúng tôi yêu cầu gia hạn hợp đồng ngày hôm nay. Ý kiến khách hàng rất tuyệt vời cho đến nay tôi dự định đặt hàng nhiều hơn từ MCD trong năm nay. Cửa WTMD và máy quét Xray hoạt động tuyệt vời.
Kewords [ walk through metal detector ] trận đấu 249 các sản phẩm.
Thiết bị dò hồng ngoại hồng ngoại trong nhà Hướng dẫn Walkthrough
| Báo thức: | Cảnh báo Âm thanh và Đèn Vị trí Đèn LED hoạt động cùng một lúc |
|---|---|
| Vùng phát hiện: | Khu 6 |
| Cách hiển thị: | Hiển thị trạng thái 8 |
High Sensitive People Walking Through Door Frame Metal Detector For Security Inspection
| Alarm way: | Audio Alert,and LED Location lamp work at same time |
|---|---|
| Detection zone: | 10 Zones(800C) 8 Zones(800A) |
| Display ways: | 6.0" Large screen LCD |
Adjustable Voulume Walk Through Security Metal Detector Equipment User Friendly
| Alarm way: | Audio Alert,and LED Location lamp work at same time |
|---|---|
| Detection zone: | 10 Zones(800C) 8 Zones(800A) |
| Display ways: | 6.0" Large screen LCD |
6 / 18 Zones Walkthrough Metal Detector , High Level Archway Metal Detector
| Alarm way: | Six interlaced detection regions of the same high with the body and combilng |
|---|---|
| Detection zone: | 18 Zones(500C) 6 Zones(500A) |
| Display ways: | Single-line of LCD display |
Thông minh Loại 60 Khu điều chỉnh Khung cửa Máy dò kim loại Thân máy chống nước
| Cách báo động: | Đèn cảnh báo âm thanh và đèn LED hoạt động cùng một lúc |
|---|---|
| Vùng phát hiện: | 6 khu |
| Cách hiển thị: | Màn hình lớn của màn hình LCD |
Thiết bị kiểm tra kim loại Archway nhẹ cho Subway, màn hình LCD 4.3 "
| chi tiết đóng gói: | Thùng carton hoặc gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Thông thường trong vòng 5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union, L / C |
Máy dò kim loại sân bay nhạy cảm cao, 8 khu vực Máy dò kim loại Archway
| chi tiết đóng gói: | Thùng carton hoặc gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Thông thường trong vòng 5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union, L / C |
Archway Body Metal Detector
| Alarm way:: | Audio Alert,and LED Location lamp work at same time |
|---|---|
| Detection Zone:: | 6 zone |
| Display ways:: | Large Screen of LCD display |
Máy kiểm tra an ninh Máy dò kim loại Máy dò kim loại
| Cách báo động: | Đèn cảnh báo âm thanh và đèn LED làm việc cùng một lúc |
|---|---|
| Vùng phát hiện: | 6 khu |
| Cách hiển thị: | Màn hình LCD lớn |
Waterproof Door Frame Metal Detector 6 Zones Knife Dun detection machine
| Packaging Details: | Carton |
|---|---|
| Delivery Time: | Normally within 5 working days |
| Payment Terms: | T/T , Western Union , L/C |

