Tất cả sản phẩm
-
Bộ phận dò kim loại khung cửa
-
Máy dò kim loại thực phẩm
-
Máy dò kim loại cầm tay
-
Theo Camera giám sát xe
-
Máy quét hành lý X Ray
-
Máy kiểm tra X Ray
-
Máy quét hành lý sân bay
-
Máy dò kim
-
Đi qua cổng
-
Mirror kiểm tra xe
-
Máy dò kim loại Walkthrough
-
Máy dò kim loại Băng tải
-
Đầu dò kim loại Archway
-
Máy dò An ninh Sân bay
-
Máy dò vàng ngầm
-
Máy dò nhiệt độ cơ thể
-
máy dò chất lỏng
-
BernadetteSản phẩm cạnh tranh và dịch vụ tốt đẹp. Cảm ơn John và Mr LV đã đến công ty của chúng tôi để giúp chúng tôi giải quyết các vấn đề cho khách hàng của chúng tôi. -
DarkoChúng tôi yêu cầu gia hạn hợp đồng ngày hôm nay. Ý kiến khách hàng rất tuyệt vời cho đến nay tôi dự định đặt hàng nhiều hơn từ MCD trong năm nay. Cửa WTMD và máy quét Xray hoạt động tuyệt vời.
Kewords [ walk through metal detector ] trận đấu 249 các sản phẩm.
6.0" LCD Screen 8/10 zones Archway Metal Detector with fire-proof plate material
| Cách báo động: | Cảnh báo âm thanh và đèn LED Vị trí hoạt động cùng một lúc |
|---|---|
| Vùng phát hiện: | 10 khu (800C) 8 khu (800A) |
| Cách hiển thị: | Màn hình LCD lớn 6.0 " |
Advanced Security Archway Metal Detector Door Frame Waterproof Big Screen Gates MCD-800
| Cách báo động: | Cảnh báo âm thanh và đèn LED Vị trí hoạt động cùng một lúc |
|---|---|
| Vùng phát hiện: | 10 khu |
| Cách hiển thị: | Màn hình LCD lớn 6.0 " |
Chống sốc đi bộ qua khung cửa Máy dò kim loại 0 - 255 Độ nhạy có thể điều chỉnh
| Cách báo động: | Đèn cảnh báo âm thanh và đèn LED làm việc cùng một lúc |
|---|---|
| Cách hiển thị: | Màn hình LCD lớn |
| Nhạy cảm: | 0-255 điều chỉnh |
18 Vùng MCD600 Đi bộ qua Cổng 0 - 255 Độ nhạy điều chỉnh CE được phê duyệt
| Cách báo động: | Đèn cảnh báo âm thanh và đèn LED hoạt động cùng một lúc |
|---|---|
| Vùng phát hiện: | 6 khu |
| Cách hiển thị: | Màn hình lớn của màn hình LCD |
Super Sensitivity Visual Alarms Walk Through Gate for Government Security
| Alarm way: | Audio Alert and LED Location lamp work at same time |
|---|---|
| Detection Zone: | 6 zone |
| Display ways: | 8 status led display |
Waterproof 8 status led display Walk Through Gate with 0-99 adjustable sensitivity
| Vùng phát hiện:: | 6 khu |
|---|---|
| Cách hiển thị:: | 8 màn hình Led trạng thái |
| Nhạy cảm:: | 0-99 điều chỉnh |
8 detecting zones Walk Through Gate Large LCD dIsplay full body scanner and high sensitivity and weatherproof
| Cách báo động: | Cảnh báo âm thanh và đèn Vị trí LED hoạt động cùng một lúc |
|---|---|
| Vùng phát hiện: | 8 khu |
| Cách hiển thị: | Màn hình LCD lớn |
Big Large Lcd Screen High Sensitivity Walk Through Gate 10 Detecting Lateral Zones
| Vùng phát hiện: | 10 khu |
|---|---|
| Cách hiển thị: | Màn hình LCD lớn |
| Nhạy cảm: | 0-99 điều chỉnh |
Waterproof Walkthrough Metal Detector
| Alarm way: | Audio Alert,and LED Location lamp work at same time |
|---|---|
| Detection Zone: | 8 zone/ 10 zone |
| Display ways: | Large Screen of LCD display |
Thiết bị sàng lọc an ninh bền Thiết bị phát hiện nhiệt độ cơ thể cho khu vực công của bệnh viện
| Chức năng: | thân nhiệt |
|---|---|
| Tên: | Giá rẻ khung cửa đi qua kim loại |
| ứng dụng: | Siêu thị |

