Tất cả sản phẩm
-
Bộ phận dò kim loại khung cửa
-
Máy dò kim loại thực phẩm
-
Máy dò kim loại cầm tay
-
Theo Camera giám sát xe
-
Máy quét hành lý X Ray
-
Máy kiểm tra X Ray
-
Máy quét hành lý sân bay
-
Máy dò kim
-
Đi qua cổng
-
Mirror kiểm tra xe
-
Máy dò kim loại Walkthrough
-
Máy dò kim loại Băng tải
-
Đầu dò kim loại Archway
-
Máy dò An ninh Sân bay
-
Máy dò vàng ngầm
-
Máy dò nhiệt độ cơ thể
-
máy dò chất lỏng
-
BernadetteSản phẩm cạnh tranh và dịch vụ tốt đẹp. Cảm ơn John và Mr LV đã đến công ty của chúng tôi để giúp chúng tôi giải quyết các vấn đề cho khách hàng của chúng tôi. -
DarkoChúng tôi yêu cầu gia hạn hợp đồng ngày hôm nay. Ý kiến khách hàng rất tuyệt vời cho đến nay tôi dự định đặt hàng nhiều hơn từ MCD trong năm nay. Cửa WTMD và máy quét Xray hoạt động tuyệt vời.
Kewords [ x ray inspection equipment ] trận đấu 156 các sản phẩm.
Double Detector X Ray Baggage Scanner , High Resolution Color X Ray Luggage Machine
| Tunnel Size: | 500(W)*300(H)mm |
|---|---|
| Conveyor Speed: | 0.22m/s |
| Conveyor Max Load: | 170kg |
Máy dò kim loại an ninh Máy quét Xà lan Sân bay X Ray Máy quét hành lý Để phát hiện tàu điện ngầm
| chi tiết đóng gói: | Trường hợp gỗ mạnh mẽ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Thông thường trong vòng 5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union, L / C |
hold baggage in X-ray screening systems , hotel x ray baggage scanner
| Tunnel Size:: | 500(W)*300(H)mm |
|---|---|
| Conveyor Speed:: | 0.22m/s |
| Conveyor Max Load:: | 170kg |
Conveyor Parcel X Ray Security Inspection Equipment For Railway Station / Airport
| Kích thước đường hầm: | 500 (W) * 300 (H) mm |
|---|---|
| Băng tải tốc độ: | 0,22m / giây |
| Băng tải tối đa: | 170kg |
Kiểm tra đường sắt tàu điện ngầm X Ray Máy quét an ninh 43 Mm thép thâm nhập
| Liều mỗi lần kiểm tra: | <1,4uGy / h |
|---|---|
| Kích thước đường hầm: | 650 (W) * 500 (H) mm |
| Độ phân giải: | <0,0787mm Dây kim loại |
Máy quét bảo mật X Ray sân bay chuyên nghiệp cho kiểm tra an toàn khách sạn / tòa án
| Kích thước đường hầm: | 500 (W) * 300 (H) mm |
|---|---|
| Băng tải tốc độ: | 0,22m / giây |
| Băng tải tối đa: | 170kg |
Máy quét hành lý MCD10080 X Ray 100cm X 80cm Kích thước đường hầm 12 tháng Bảo hành
| Kích thước đường hầm: | 1000 (W) * 800 (H) mm |
|---|---|
| Băng tải tốc độ: | 0,22m / giây |
| Băng tải tối đa: | 200kg |
Phát hiện máy bay từ sân bay X Ray Máy quét hành lý cho các nhà chống khủng bố
| Kích thước Đường hầm: | 500 (W) * 300 (H) mm |
|---|---|
| Tốc độ băng tải: | 0,22m / s |
| Tải tối đa băng tải: | 170kg |
Tunnel Metal Detector X Ray Luggage Inspection Equipment With Conveyor Belt
| Tunnel Size: | 1000(W)*800(H)mm |
|---|---|
| Conveyor Speed: | 0.22m/s |
| Conveyor Max Load: | 200kg |
Máy quét hành lý X thép xuyên thấu 10 mm 5030A
| Kích thước đường hầm: | 500 (W) * 300 (H) mm |
|---|---|
| Băng tải tốc độ: | 0,22m / giây |
| Băng tải tối đa: | 100KG |

