Tất cả sản phẩm
-
Bộ phận dò kim loại khung cửa
-
Máy dò kim loại thực phẩm
-
Máy dò kim loại cầm tay
-
Theo Camera giám sát xe
-
Máy quét hành lý X Ray
-
Máy kiểm tra X Ray
-
Máy quét hành lý sân bay
-
Máy dò kim
-
Đi qua cổng
-
Mirror kiểm tra xe
-
Máy dò kim loại Walkthrough
-
Máy dò kim loại Băng tải
-
Đầu dò kim loại Archway
-
Máy dò An ninh Sân bay
-
Máy dò vàng ngầm
-
Máy dò nhiệt độ cơ thể
-
máy dò chất lỏng
-
BernadetteSản phẩm cạnh tranh và dịch vụ tốt đẹp. Cảm ơn John và Mr LV đã đến công ty của chúng tôi để giúp chúng tôi giải quyết các vấn đề cho khách hàng của chúng tôi. -
DarkoChúng tôi yêu cầu gia hạn hợp đồng ngày hôm nay. Ý kiến khách hàng rất tuyệt vời cho đến nay tôi dự định đặt hàng nhiều hơn từ MCD trong năm nay. Cửa WTMD và máy quét Xray hoạt động tuyệt vời.
Kewords [ x ray inspection equipment ] trận đấu 156 các sản phẩm.
High Penetration Steel X Ray Luggage Scanner Used In Goverment Office / Bank / Hotel
| Tunnel Size:: | 650(W)*500(H)mm |
|---|---|
| Conveyor Speed:: | 0.22m/s |
| Conveyor Max Load:: | 170kg |
Bank / Supermarket Security X Ray Machine 34 mm Penetration For Checking Handbag
| Tunnel Size: | 650(W)*500(H)mm |
|---|---|
| Conveyor Speed: | 0.22m/s |
| Conveyor Max Load: | 170kg |
Middle Size 650*500mm X Ray Baggage Scanner with 40 Stell for Hotel / Subway Security
| Kích thước đường hầm: | 650 (W) * 500 (H) mm |
|---|---|
| Băng tải tốc độ: | 0,22m / giây |
| Băng tải tối đa: | 170kg |
Máy quét hành lý X Ray xuyên thấu thép 34 mm trong đường sắt tàu điện ngầm
| Liều mỗi lần kiểm tra: | <1,4uGy / h |
|---|---|
| Kích thước đường hầm: | 650 (W) * 500 (H) mm |
| Nghị quyết: | <0,0787mm Dây kim loại |
Professional High Resolution X Ray Baggage Scanner 6550 with 19 inch LCD Monitor
| Tunnel Size: | 650(W)*500(H)mm |
|---|---|
| Conveyor Speed: | 0.22m/s |
| Conveyor Max Load: | 170kg |
2019 Hot selling Cheap XRay Detection Equipment
| Kích thước đường hầm: | 650 (W) * 500 (H) mm |
|---|---|
| Băng tải tốc độ: | 0,2m / giây |
| Băng tải tối đa: | 170kg |
Stable Performance X Ray Baggage Scanner for Scanning Luggage
| Tunnel Size: | 500(W)*300(H)mm |
|---|---|
| Conveyor Speed: | 0.22m/s |
| Conveyor Max Load: | 170kg |
Tốc độ băng tải 0,22m / S Máy quét hành lý X Máy hướng xuống dưới tạo trực tiếp
| Kích thước đường hầm: | 800 (W) * 650 (H) mm |
|---|---|
| Băng tải tốc độ: | 0,22 m / s |
| Băng tải tối đa: | 400 kg |
X Ray Baggage Scanning with 43mm Penetration Size 80*65cm
| Kích thước đường hầm: | 800 (W) * 650 (H) mm |
|---|---|
| Băng tải tốc độ: | 0,22 m / s |
| Băng tải tối đa: | 200 kg |
High Sensitivity Office X Ray Baggage Scanner with Super Clear Images
| Tunnel Size: | 500(W)*300(H)mm |
|---|---|
| Conveyor Speed: | 0.22m/s |
| Conveyor Max Load: | 170kg |

