Tất cả sản phẩm
-
Bộ phận dò kim loại khung cửa
-
Máy dò kim loại thực phẩm
-
Máy dò kim loại cầm tay
-
Theo Camera giám sát xe
-
Máy quét hành lý X Ray
-
Máy kiểm tra X Ray
-
Máy quét hành lý sân bay
-
Máy dò kim
-
Đi qua cổng
-
Mirror kiểm tra xe
-
Máy dò kim loại Walkthrough
-
Máy dò kim loại Băng tải
-
Đầu dò kim loại Archway
-
Máy dò An ninh Sân bay
-
Máy dò vàng ngầm
-
Máy dò nhiệt độ cơ thể
-
máy dò chất lỏng
-
BernadetteSản phẩm cạnh tranh và dịch vụ tốt đẹp. Cảm ơn John và Mr LV đã đến công ty của chúng tôi để giúp chúng tôi giải quyết các vấn đề cho khách hàng của chúng tôi. -
DarkoChúng tôi yêu cầu gia hạn hợp đồng ngày hôm nay. Ý kiến khách hàng rất tuyệt vời cho đến nay tôi dự định đặt hàng nhiều hơn từ MCD trong năm nay. Cửa WTMD và máy quét Xray hoạt động tuyệt vời.
Kewords [ door frame metal detector ] trận đấu 104 các sản phẩm.
6 khu vực chống thấm nước Đi qua máy dò kim loại với bộ điều khiển từ xa
| Vùng phát hiện: | 6 khu |
|---|---|
| Các cách hiển thị: | 8 trạng thái led hiển thị |
| Cách báo động: | Cảnh báo âm thanh và đèn Vị trí LED hoạt động cùng lúc |
Khung cửa ra vào Khu vực Kiểm tra Khung kim loại Đa Khu vực Với Màn hình Màn hình Lớn 4,3 inch
| Vùng dò:: | 6 vùng |
|---|---|
| Nhạy cảm :: | Độ nhạy 0 đến 99 có thể được điều chỉnh |
| Cách hiển thị:: | Hai đèn báo LED Màn hình LCD 4,3 inch Màn hình |
Advanced Security Archway Metal Detector Door Frame Waterproof Big Screen Gates MCD-800
| Cách báo động: | Cảnh báo âm thanh và đèn LED Vị trí hoạt động cùng một lúc |
|---|---|
| Vùng phát hiện: | 10 khu |
| Cách hiển thị: | Màn hình LCD lớn 6.0 " |
Máy kiểm tra an ninh Máy dò kim loại Máy dò kim loại
| Cách báo động: | Đèn cảnh báo âm thanh và đèn LED làm việc cùng một lúc |
|---|---|
| Vùng phát hiện: | 6 khu |
| Cách hiển thị: | Màn hình LCD lớn |
Màn hình LCD 4,3 inch Khung cửa Máy dò kim loại đi bộ 220 * 70 * 56 Cm Kích thước đường hầm
| Vùng phát hiện: | 6 khu |
|---|---|
| Cách hiển thị: | Màn hình LCD lớn |
| Cách báo động: | Cảnh báo âm thanh và đèn Vị trí LED hoạt động cùng một lúc |
Khung dò kim loại chống nước, Cửa máy quét cơ thể Tốc độ phát hiện cao MCD-600
| Chức năng: | Với hệ thống giao thông thông minh |
|---|---|
| Vùng phát hiện: | 6 khu |
| Cách hiển thị: | Màn hình lớn của màn hình LCD |
Khung cửa sân bay Phương pháp phát hiện từ trường điện từ đa vùng DFMD
| Cách báo động: | Đèn cảnh báo âm thanh và đèn LED hoạt động cùng một lúc |
|---|---|
| Quyền lực: | 220 V, (± 10) 50Hz |
| Cách hiển thị: | Màn hình lớn của màn hình LCD |
Máy dò kim loại cổng đi bộ 35W có độ nhạy cao 6 vùng phát hiện
| Vùng phát hiện: | 6 khu |
|---|---|
| Các cách hiển thị: | 8 trạng thái led hiển thị |
| Cách báo động: | Cảnh báo âm thanh và đèn Vị trí LED hoạt động cùng lúc |
6 Vùng quét Khung cửa Máy dò kim loại toàn thân
| Vùng phát hiện:: | 6 khu |
|---|---|
| Quyền lực:: | 220VAC, 50 / 60Hz |
| Nhạy cảm:: | 0-99 điều chỉnh |
Thiết bị sàng lọc an ninh bền Thiết bị phát hiện nhiệt độ cơ thể cho khu vực công của bệnh viện
| Chức năng: | thân nhiệt |
|---|---|
| Tên: | Giá rẻ khung cửa đi qua kim loại |
| ứng dụng: | Siêu thị |

