Tất cả sản phẩm
-
Bộ phận dò kim loại khung cửa
-
Máy dò kim loại thực phẩm
-
Máy dò kim loại cầm tay
-
Theo Camera giám sát xe
-
Máy quét hành lý X Ray
-
Máy kiểm tra X Ray
-
Máy quét hành lý sân bay
-
Máy dò kim
-
Đi qua cổng
-
Mirror kiểm tra xe
-
Máy dò kim loại Walkthrough
-
Máy dò kim loại Băng tải
-
Đầu dò kim loại Archway
-
Máy dò An ninh Sân bay
-
Máy dò vàng ngầm
-
Máy dò nhiệt độ cơ thể
-
máy dò chất lỏng
-
BernadetteSản phẩm cạnh tranh và dịch vụ tốt đẹp. Cảm ơn John và Mr LV đã đến công ty của chúng tôi để giúp chúng tôi giải quyết các vấn đề cho khách hàng của chúng tôi. -
DarkoChúng tôi yêu cầu gia hạn hợp đồng ngày hôm nay. Ý kiến khách hàng rất tuyệt vời cho đến nay tôi dự định đặt hàng nhiều hơn từ MCD trong năm nay. Cửa WTMD và máy quét Xray hoạt động tuyệt vời.
Kewords [ industrial metal detector ] trận đấu 171 các sản phẩm.
Auto Electromagnetic Metal Detector Machine For Coffee / Meat
| Packaging Details: | Strong Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time: | Normally within 5 working days |
| Payment Terms: | T/T , Western Union , L/C |
Security Food Metal Detector Industry Conveyor Belt For Meat , foodprocessing metal detectors
| Packaging Details: | Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time: | Normally within 5 working days |
| Payment Terms: | T/T , Western Union , L/C |
Touch Screen Food Metal Detector Digital For Seafood / Bread
| Packaging Details: | Strong Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time: | Normally within 5 working days |
| Payment Terms: | T/T , Western Union , L/C |
Thiết bị dò dây đai cho ngành công nghiệp thực phẩm
| Phương pháp phát hiện: | Phát hiện sóng điện từ |
|---|---|
| Độ rộng phát hiện: | 45-80 cm, Tùy chỉnh |
| Độ cao phát hiện: | 10-50cm Tùy chỉnh |
Industrial Needle Detector Machine Used For Inspecting Food Clothing And Shoes
| Display way:: | 6 inches of digital circuit touch blue LCD display |
|---|---|
| Detecting width: | 40-120 cm, Customized |
| Detecting height: | 10-50cm Customized |
Máy dò kim loại cầm tay chống nước MCD-3003B2 415 * 90 * 55mm Kích thước thân máy
| Chỉ báo cảnh báo:: | Cảnh báo âm thanh và chỉ báo LED và rung |
|---|---|
| Nhạy cảm :: | ≥3 cm (đối với một RMB một YUAN Coin) |
| Nguồn cấp:: | Pin gấp 9V (6F22ND), Chỉ báo pin yếu, có thể kết nối với bộ sạc, (pin và bộ sạc là phụ kiện tùy chọn |
Thông minh Loại 60 Khu điều chỉnh Khung cửa Máy dò kim loại Thân máy chống nước
| Cách báo động: | Đèn cảnh báo âm thanh và đèn LED hoạt động cùng một lúc |
|---|---|
| Vùng phát hiện: | 6 khu |
| Cách hiển thị: | Màn hình lớn của màn hình LCD |
Màn hình cảm ứng 3.6W DC 12V Máy dò kim loại Phạm vi sâu dưới lòng đất
| Quyền lực: | 3,6W |
|---|---|
| Tần số tín hiệu: | 10KHz |
| Thông báo: | loa lớn, tai nghe |
Máy dò kim loại thực phẩm tùy chỉnh độ nhạy cao Băng tải tự động
| Phương pháp phát hiện: | phát hiện sóng điện từ, mạch tương tự mới và mạch kỹ thuật số kết hợp |
|---|---|
| Trưng bày: | Màn hình LCD cảm ứng full color mạch kỹ thuật số 7 inch mới |
| Chiều rộng phát hiện: | 45-80cm, tùy chỉnh |
Máy dò kim loại thực phẩm an ninh MCD F500QF với CE tháng tư
| Độ nhạy phát hiện: | Bi sắt 0,6mm-3,0mm |
|---|---|
| Chế độ báo thức: | Chuông báo động, động cơ tự động dừng |
| Vật tư: | SS304 |

