Tất cả sản phẩm
-
Bộ phận dò kim loại khung cửa
-
Máy dò kim loại thực phẩm
-
Máy dò kim loại cầm tay
-
Theo Camera giám sát xe
-
Máy quét hành lý X Ray
-
Máy kiểm tra X Ray
-
Máy quét hành lý sân bay
-
Máy dò kim
-
Đi qua cổng
-
Mirror kiểm tra xe
-
Máy dò kim loại Walkthrough
-
Máy dò kim loại Băng tải
-
Đầu dò kim loại Archway
-
Máy dò An ninh Sân bay
-
Máy dò vàng ngầm
-
Máy dò nhiệt độ cơ thể
-
máy dò chất lỏng
-
BernadetteSản phẩm cạnh tranh và dịch vụ tốt đẹp. Cảm ơn John và Mr LV đã đến công ty của chúng tôi để giúp chúng tôi giải quyết các vấn đề cho khách hàng của chúng tôi. -
DarkoChúng tôi yêu cầu gia hạn hợp đồng ngày hôm nay. Ý kiến khách hàng rất tuyệt vời cho đến nay tôi dự định đặt hàng nhiều hơn từ MCD trong năm nay. Cửa WTMD và máy quét Xray hoạt động tuyệt vời.
Kewords [ industrial metal detector ] trận đấu 171 các sản phẩm.
Nguồn nhựa Máy quét thân máy dò kim loại cầm tay 9V MCD 3003B1
| Vật chất: | Nhựa |
|---|---|
| Sử dụng: | dò kim loại, để bảo mật với máy dò kim loại cầm tay |
| Nguồn cấp: | 9 V |
Khung màn hình lớn Máy dò kim loại Kiểm tra nhiệt độ vượt qua nhanh 12 tháng Bảo hành
| Màu sắc: | Xám |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 12 tháng |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
MCD-3003B1 Máy dò kim loại 5cm 7mA Tay cầm bằng nhựa
| Vật chất: | Nhựa |
|---|---|
| Sử dụng: | dò kim loại, để bảo mật với máy dò kim loại cầm tay |
| Nguồn cấp: | 9 V |
Máy dò kim loại cầm tay 9V 5cm 13mA Báo động bằng ánh sáng MCD-2003
| Vật chất: | Nhựa |
|---|---|
| Sử dụng: | dò kim loại, để bảo mật với máy dò kim loại cầm tay |
| Nguồn cấp: | 9V |
Chiều rộng băng tải tự động 45cm Máy dò kim loại thực phẩm 80cm Độ nhạy cao
| Phương pháp phát hiện: | phát hiện sóng điện từ, mạch tương tự mới và mạch kỹ thuật số kết hợp |
|---|---|
| Trưng bày: | Màn hình LCD cảm ứng full color mạch kỹ thuật số 7 inch mới |
| Chiều rộng phát hiện: | 45-80cm, tùy chỉnh |
Máy dò kim loại thực phẩm bằng băng tải sóng điện từ với báo động còi
| Phương pháp phát hiện: | phát hiện sóng điện từ, mạch tương tự mới và mạch kỹ thuật số kết hợp |
|---|---|
| Trưng bày: | Màn hình LCD cảm ứng toàn màu 7 inch mạch kỹ thuật số mới |
| Chiều rộng phát hiện: | 45-80 cm, Tùy chỉnh |
Electronic magnetic Conveyor Belt Metal Detector With Buzzer Lamp Alarm
| Phương pháp phát hiện: | phát hiện sóng điện từ, mạch tương tự mới và mạch kỹ thuật số kết hợp |
|---|---|
| Trưng bày: | Màn hình LCD cảm ứng toàn màu 7 inch mạch kỹ thuật số mới |
| Chiều rộng phát hiện: | 45-80 cm, Tùy chỉnh |
Full Color Touch Display Conveyor Belt Metal Detector For Food Industry 40m/min Speed
| Phương pháp phát hiện: | phát hiện sóng điện từ, mạch tương tự mới và mạch kỹ thuật số kết hợp |
|---|---|
| Chiều rộng phát hiện: | 45-80 cm, Tùy chỉnh |
| Chiều cao phát hiện: | 10-50cm, tùy chỉnh |
Máy dò kim loại thực phẩm LCD 100-265VAC 40m / phút 7 inch có thể điều chỉnh
| Phương pháp phát hiện: | Phát hiện sóng điện từ, mạch tương tự mới và mạch kỹ thuật số kết hợp |
|---|---|
| Chiều rộng phát hiện: | 45-80 cm, Tùy chỉnh |
| Chiều cao phát hiện: | 10-50cm, tùy chỉnh |
Manufacturer Conveyor Belt Metal Detector Buzzer Alarm Customized Size
| Phương pháp phát hiện: | Phát hiện sóng điện từ, mạch tương tự mới và mạch kỹ thuật số kết hợp |
|---|---|
| Chiều rộng phát hiện: | 45-80 cm, Tùy chỉnh |
| Chiều cao phát hiện: | 10-50cm, tùy chỉnh |

