Tất cả sản phẩm
-
Bộ phận dò kim loại khung cửa
-
Máy dò kim loại thực phẩm
-
Máy dò kim loại cầm tay
-
Theo Camera giám sát xe
-
Máy quét hành lý X Ray
-
Máy kiểm tra X Ray
-
Máy quét hành lý sân bay
-
Máy dò kim
-
Đi qua cổng
-
Mirror kiểm tra xe
-
Máy dò kim loại Walkthrough
-
Máy dò kim loại Băng tải
-
Đầu dò kim loại Archway
-
Máy dò An ninh Sân bay
-
Máy dò vàng ngầm
-
Máy dò nhiệt độ cơ thể
-
máy dò chất lỏng
-
BernadetteSản phẩm cạnh tranh và dịch vụ tốt đẹp. Cảm ơn John và Mr LV đã đến công ty của chúng tôi để giúp chúng tôi giải quyết các vấn đề cho khách hàng của chúng tôi. -
DarkoChúng tôi yêu cầu gia hạn hợp đồng ngày hôm nay. Ý kiến khách hàng rất tuyệt vời cho đến nay tôi dự định đặt hàng nhiều hơn từ MCD trong năm nay. Cửa WTMD và máy quét Xray hoạt động tuyệt vời.
Kewords [ industrial metal detector ] trận đấu 171 các sản phẩm.
0-9 level Adjust Sensitivity Conveyor Belt Metal Detector Customized Size 7 inches LCD display
| Phương pháp phát hiện: | Phát hiện sóng điện từ, các mạch tương tự mới và mạch sốa l kết hợp |
|---|---|
| Chiều rộng phát hiện: | 45-80 cm, Tùy chỉnh |
| Chiều cao phát hiện: | 10-50cm, tùy chỉnh |
Magnetic Food Metal Detector Anti-corrosion With 6 inch LCD Display
| Detecting Method: | Magnetic induction detection |
|---|---|
| Dispay: | 6 inches of digital circuit touch blue |
| Detecting Width: | 40-120CM |
Automatically Conveyor Metal Detector Structure For Dry Food
| Material: | Structure Material |
|---|---|
| Belt standard: | FDA |
| Application: | Dry food metal detecting |
Máy dò kim loại khung cửa nhanh, máy quét nhiệt độ báo động
| Màu sắc: | Màu xanh da trời |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
Conveyor Belt Metal Detector for Industry / food / Textile
| Detecting Width: | 60cm |
|---|---|
| Detecting Height: | 10-30cm |
| Power: | 60W |
0 - 99 sensitivity waterproof shakeproof fireproof walkthrough metal detector MCD - 300 metal detector
| Detection Zone: | 6 |
|---|---|
| Sensitivity: | 0-99 adjustable |
| Alarm way: | Aduio alarm and LED |
High Sensitivity Waterproof Door Frame Metal Detector 6 Detection Zones
| Detection Zone: | 6 |
|---|---|
| Sensitivity: | 0-99 adjustable |
| Alarm way: | Aduio alarm and LED |
Goverment Door Frame Metal Detector Walkthrough , Deep Search Door Security Devices
| Detection Zone: | 6 |
|---|---|
| Sensitivity: | 0-99 adjustable |
| Alarm way: | Aduio alarm and LED |
Industry Conveyor Belt Food Metal Detector , Customized Foodprocessing Metal Detectors
| Detection width :: | 45-80 cm, Customized |
|---|---|
| Detection height:: | 10-50cm Customized |
| Detection sensitivity:: | 0.6mm-3.0mm iron ball, 1.5-5.0 Stainless steel |
25 Meter / phút Băng tải dò kim loại cho thực phẩm, nhựa, công nghiệp hóa chất
| Cách hiển thị:: | 6 inch của mạch kỹ thuật số màn hình LCD màu xanh |
|---|---|
| Phát hiện chiều rộng: | 40-120 cm, Tùy chỉnh |
| Phát hiện chiều cao: | 10-50cm Tùy chỉnh |

