Tất cả sản phẩm
-
Bộ phận dò kim loại khung cửa
-
Máy dò kim loại thực phẩm
-
Máy dò kim loại cầm tay
-
Theo Camera giám sát xe
-
Máy quét hành lý X Ray
-
Máy kiểm tra X Ray
-
Máy quét hành lý sân bay
-
Máy dò kim
-
Đi qua cổng
-
Mirror kiểm tra xe
-
Máy dò kim loại Walkthrough
-
Máy dò kim loại Băng tải
-
Đầu dò kim loại Archway
-
Máy dò An ninh Sân bay
-
Máy dò vàng ngầm
-
Máy dò nhiệt độ cơ thể
-
máy dò chất lỏng
-
BernadetteSản phẩm cạnh tranh và dịch vụ tốt đẹp. Cảm ơn John và Mr LV đã đến công ty của chúng tôi để giúp chúng tôi giải quyết các vấn đề cho khách hàng của chúng tôi. -
DarkoChúng tôi yêu cầu gia hạn hợp đồng ngày hôm nay. Ý kiến khách hàng rất tuyệt vời cho đến nay tôi dự định đặt hàng nhiều hơn từ MCD trong năm nay. Cửa WTMD và máy quét Xray hoạt động tuyệt vời.
Kewords [ under vehicle inspection system ] trận đấu 207 các sản phẩm.
Automatic Sensor Airport Security Detector Widely Used For Shopping Mall
| Kích thước đường hầm: | 500 (W) * 300 (H) mm |
|---|---|
| Băng tải tốc độ: | 0,22m / giây |
| Băng tải tối đa: | 170kg |
Best quality 0.22m/s Conveyor Speed X Ray Security Scanner With 1000mm X 800mm Tunnel size MCD10080X-ray baggage scanner
| Kích thước đường hầm: | 1000 (W) * 800 (H) mm |
|---|---|
| Băng tải tốc độ: | 0,22m / giây |
| Băng tải tối đa: | 250kg |
Upward Generate Direct Airport Baggage Scanner With 17 Inch Monitor Security checking
| Kích thước đường hầm: | 500 (W) * 300 (H) mm |
|---|---|
| Băng tải tốc độ: | 0,22m / giây |
| Băng tải tối đa: | 170kg |
Security Baggage Luggage parcel scanner machine With LCD Screen for Hotels
| Tunnel Size: | 500(W)*300(H)mm |
|---|---|
| Conveyor Speed: | 0.22m/s |
| Conveyor Max Load: | 170kg |
Hotel Security X Ray Hand Luggage / Parcel Scanner Machine with Super Clear Images
| Tunnel Size: | 500(W)*300(H)mm |
|---|---|
| Conveyor Speed: | 0.22m/s |
| Conveyor Max Load: | 170kg |
MCD-5030A X-ray Pacel Baggage Scanner Suitable for Small Hand Luggages
| Tunnel Size: | 500(W)*300(H)mm |
|---|---|
| Conveyor Speed: | 0.22m/s |
| Conveyor Max Load: | 170kg |
Small Tunnel Size X Ray Baggage Scanner Security Machine Hotel Use
| Tunnel Size: | 500(W)*300(H)mm |
|---|---|
| Conveyor Speed: | 0.22m/s |
| Conveyor Max Load: | 170kg |
Airport X Ray Baggage Scanner With L Shaped Photodiode Array Detector Sensor
| Tunnel Size: | 500(W)*300(H)mm |
|---|---|
| Conveyor Speed: | 0.22m/s |
| Conveyor Max Load: | 170kg |
Máy quét hành lý MCD10080 X Ray 100cm X 80cm Kích thước đường hầm 12 tháng Bảo hành
| Kích thước đường hầm: | 1000 (W) * 800 (H) mm |
|---|---|
| Băng tải tốc độ: | 0,22m / giây |
| Băng tải tối đa: | 200kg |
150kg Tải trọng 34mm Máy quét hành lý X Ray kim loại 0,20m / S
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
|---|---|
| Kích thước: | 650 (W) * 500 (H) mm |
| Băng tải tốc độ: | 0,2m / giây |

