Tất cả sản phẩm
-
Bộ phận dò kim loại khung cửa
-
Máy dò kim loại thực phẩm
-
Máy dò kim loại cầm tay
-
Theo Camera giám sát xe
-
Máy quét hành lý X Ray
-
Máy kiểm tra X Ray
-
Máy quét hành lý sân bay
-
Máy dò kim
-
Đi qua cổng
-
Mirror kiểm tra xe
-
Máy dò kim loại Walkthrough
-
Máy dò kim loại Băng tải
-
Đầu dò kim loại Archway
-
Máy dò An ninh Sân bay
-
Máy dò vàng ngầm
-
Máy dò nhiệt độ cơ thể
-
máy dò chất lỏng
-
BernadetteSản phẩm cạnh tranh và dịch vụ tốt đẹp. Cảm ơn John và Mr LV đã đến công ty của chúng tôi để giúp chúng tôi giải quyết các vấn đề cho khách hàng của chúng tôi. -
DarkoChúng tôi yêu cầu gia hạn hợp đồng ngày hôm nay. Ý kiến khách hàng rất tuyệt vời cho đến nay tôi dự định đặt hàng nhiều hơn từ MCD trong năm nay. Cửa WTMD và máy quét Xray hoạt động tuyệt vời.
Kewords [ industrial metal detector ] trận đấu 171 các sản phẩm.
Touch Screen Intelligent Food Metal Detector For Checking Needles In Food / Toy / Cloth
| Technology: | DSP |
|---|---|
| Detecting width: | 38cm |
| Detecting height: | 10cm |
High Sensitivity Conveyor Metal Detector Food Processing Machine Full Digital And Stability
| Phát hiện chiều cao: | 10-50CM (Tùy chỉnh) |
|---|---|
| Phát hiện chiều rộng: | 40-120cm (Tùy chỉnh) |
| Băng tải tốc độ: | 25m / phút |
Thiết bị dò kim loại chuyên nghiệp Máy dò kim loại nhạy cao với Buzzer
| Packaging Details: | Strong Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time: | Normally within 5 working days |
| Payment Terms: | T/T , Western Union , L/C |
Food metal detector 9 Level sensitivity adjustable with CE Certificate
| Packaging Details: | Strong Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time: | Normally within 5 working days |
| Payment Terms: | T/T , Western Union , L/C |
anti-corrosion material Food metal detector Electromagnetic wave detection MCD-F500QE
| Packaging Details: | Strong Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time: | Normally within 5 working days |
| Payment Terms: | T/T , Western Union , L/C |
Sensitivity Foodprocessing Metal Detector Magnetic For Meat / Beverage
| Packaging Details: | Strong Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time: | Normally within 5 working days |
| Payment Terms: | T/T , Western Union , L/C |
Tunnel Food Metal Detector Equipment For Garment / Plastic Industry , 60cm Width
| Phát hiện độ nhạy: | Đường kính 0,8 mm đến 2,5mm |
|---|---|
| Điều chỉnh độ nhạy: | Cấp 1-10 |
| Phát hiện chiều rộng: | 60cm |
Máy dò kim loại tốc độ 25m / phút Băng tải tốc độ 0 - 10 Độ nhạy
| Phương pháp phát hiện: | phát hiện sóng điện từ, mạch tương tự mới và kỹ thuật số |
|---|---|
| Phát hiện chiều rộng: | 45-80 cm, Tùy chỉnh |
| Phát hiện chiều cao: | 10-50cm Tùy chỉnh |
Digital Needle Frozen food metal detector with conveyor belt 45 - 80cm width
| Packaging Details: | Strong Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time: | Normally within 5 working days |
| Payment Terms: | T/T , Western Union , L/C |
Professional automatic food grade metal detector Scanner With buzzer alarm
| Packaging Details: | Strong Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time: | Normally within 5 working days |
| Payment Terms: | T/T , Western Union , L/C |

