Tất cả sản phẩm
-
Bộ phận dò kim loại khung cửa
-
Máy dò kim loại thực phẩm
-
Máy dò kim loại cầm tay
-
Theo Camera giám sát xe
-
Máy quét hành lý X Ray
-
Máy kiểm tra X Ray
-
Máy quét hành lý sân bay
-
Máy dò kim
-
Đi qua cổng
-
Mirror kiểm tra xe
-
Máy dò kim loại Walkthrough
-
Máy dò kim loại Băng tải
-
Đầu dò kim loại Archway
-
Máy dò An ninh Sân bay
-
Máy dò vàng ngầm
-
Máy dò nhiệt độ cơ thể
-
máy dò chất lỏng
-
BernadetteSản phẩm cạnh tranh và dịch vụ tốt đẹp. Cảm ơn John và Mr LV đã đến công ty của chúng tôi để giúp chúng tôi giải quyết các vấn đề cho khách hàng của chúng tôi. -
DarkoChúng tôi yêu cầu gia hạn hợp đồng ngày hôm nay. Ý kiến khách hàng rất tuyệt vời cho đến nay tôi dự định đặt hàng nhiều hơn từ MCD trong năm nay. Cửa WTMD và máy quét Xray hoạt động tuyệt vời.
Kewords [ industrial metal detector ] trận đấu 171 các sản phẩm.
OEM / ODM High Sensitivity Food Metal Detector For Textile Industry
| Detecting width: | 600mm |
|---|---|
| Packaging Details: | Strong Wooden Case |
| Delivery Time: | Normally within 5 working days |
Máy dò kim loại hàng đầu cho ngành công nghiệp thực phẩm Phát hiện sóng điện từ
| Phát hiện chiều rộng: | 45-80 cm, Tùy chỉnh |
|---|---|
| Phát hiện chiều cao: | 10-50cm Tùy chỉnh |
| Điều chỉnh độ nhạy: | Cấp 0-10 |
Conveyor Food Needle Metal Detector With Colorful Touch LCD Screen And CE Certificate
| Phương pháp phát hiện: | Phát hiện cảm ứng từ |
|---|---|
| Phát hiện chiều rộng: | 40-120 cm, Tùy chỉnh |
| Phát hiện chiều cao: | 10-40cm Tùy chỉnh |
Máy dò kim loại được thiết kế mới cho ngành công nghiệp thực phẩm Công suất 90W
| Phương pháp phát hiện: | phát hiện sóng điện từ, mạch tương tự mới và kỹ thuật số |
|---|---|
| Phát hiện chiều rộng: | 45-80 cm, Tùy chỉnh |
| Phát hiện chiều cao: | 10-50cm Tùy chỉnh |
Máy dò kim loại cấp thực phẩm chống sốc MCD-F500QF Chế độ báo động Buzzer Hiệu quả cao
| Phương pháp phát hiện: | phát hiện sóng điện từ, mạch tương tự mới và kỹ thuật số |
|---|---|
| Phát hiện chiều rộng: | 45-80 cm, Tùy chỉnh |
| Phát hiện chiều cao: | 10-50cm Tùy chỉnh |
Máy dò kim loại thực phẩm đường hầm lớn AC100 - 265V / 50 - 60Hz Nguồn cung cấp MCD-F500QF
| Phát hiện chiều rộng: | 45-80 cm, Tùy chỉnh |
|---|---|
| Phát hiện chiều cao: | 10-50cm Tùy chỉnh |
| Điều chỉnh độ nhạy: | Cấp 0-10 |
Arch 30cm Máy dò kim loại thực phẩm kim mới có thể điều chỉnh 90W Công suất MCD-F500QD
| Phương pháp phát hiện: | phát hiện sóng điện từ, mạch tương tự mới và kỹ thuật số |
|---|---|
| Phát hiện chiều rộng: | 45-80 cm, Tùy chỉnh |
| Phát hiện chiều cao: | 10-50cm Tùy chỉnh |
Máy dò kim loại Máy dò kim, Máy dò kim loại Băng tải
| chi tiết đóng gói: | Trường hợp gỗ mạnh mẽ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Thông thường trong vòng 5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union, L / C |
CE Certificate Food Metal Detector 6 inch LCD display anti-corrosion material
| Packaging Details: | Strong Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time: | Normally within 5 working days |
| Payment Terms: | T/T , Western Union , L/C |
6 inch LCD display Food Metal Detector anti-corrosion material CE Approved
| Packaging Details: | Strong Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time: | Normally within 5 working days |
| Payment Terms: | T/T , Western Union , L/C |

