Tất cả sản phẩm
-
Bộ phận dò kim loại khung cửa
-
Máy dò kim loại thực phẩm
-
Máy dò kim loại cầm tay
-
Theo Camera giám sát xe
-
Máy quét hành lý X Ray
-
Máy kiểm tra X Ray
-
Máy quét hành lý sân bay
-
Máy dò kim
-
Đi qua cổng
-
Mirror kiểm tra xe
-
Máy dò kim loại Walkthrough
-
Máy dò kim loại Băng tải
-
Đầu dò kim loại Archway
-
Máy dò An ninh Sân bay
-
Máy dò vàng ngầm
-
Máy dò nhiệt độ cơ thể
-
máy dò chất lỏng
-
BernadetteSản phẩm cạnh tranh và dịch vụ tốt đẹp. Cảm ơn John và Mr LV đã đến công ty của chúng tôi để giúp chúng tôi giải quyết các vấn đề cho khách hàng của chúng tôi. -
DarkoChúng tôi yêu cầu gia hạn hợp đồng ngày hôm nay. Ý kiến khách hàng rất tuyệt vời cho đến nay tôi dự định đặt hàng nhiều hơn từ MCD trong năm nay. Cửa WTMD và máy quét Xray hoạt động tuyệt vời.
Kewords [ industrial metal detector ] trận đấu 171 các sản phẩm.
Touch Screen Drinks Vegetables Conveyor Food Metal Detector Ajustable Sensibility
| Detection Method:: | the electromagnetic wave detection |
|---|---|
| Detection Width:: | 45-80cm , Customermized |
| Detection Height:: | 10-50cm , Customernized |
MCD - F500QF Food Processing Metal Detector for Bread / Ice cream / Sugar
| Detection sensitivity: | 0.6mm-3.0mm iron ball |
|---|---|
| Alarm mode: | The buzzer alarm, the motor automatically stop |
| Material: | 304 |
Ferrous Nonferrous SUS Conveyor Belt Food Industry Metal Detectors Cashew Nut
| Detection sensitivity: | 0.6mm-3.0mm iron ball |
|---|---|
| Alarm mode: | The buzzer alarm, the motor automatically stop |
| Material: | 304 |
10 Level Adjustable Sensitivity Conveyor Food Metal Detector 25 m / mins
| Detection sensitivity: | 0.6mm-3.0mm iron ball |
|---|---|
| Alarm mode: | The buzzer alarm, the motor automatically stop |
| Material: | 304 |
Security Digital Food Metal Detector For Conveying Garment Needle with Buzzer, Lamp alarm method
| Phát hiện độ nhạy: | Đường kính 0,8 mm đến 2,5mm |
|---|---|
| Điều chỉnh độ nhạy: | Cấp 1-10 |
| Phát hiện chiều rộng: | 60cm |
AC220V 60W Needle Food Metal Detector Machine with 1-10 level Sensitivity Adjust
| Phát hiện độ nhạy: | Đường kính 0,8 mm đến 2,5mm |
|---|---|
| Điều chỉnh độ nhạy: | Cấp 1-10 |
| Phát hiện chiều rộng: | 60cm |
MCD-2008 New Security wand cheap Portable body weapon super scanner detector Hand held Metal detector
| Alarm indication: | Audio alert and LED indicator and vibration can work together,wirh |
|---|---|
| Quiescent current: | <50MA |
| power supply: | 9v fold battery(6F22ND),can connect with charger |
Chiều rộng trong nhà 560mm Khung cửa Máy dò kim loại Kiểm tra an ninh
| Màu sắc: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng: | Kiểm tra an toàn an ninh |
| Sử dụng: | Văn phòng / Khách sạn, Nhà hàng |
Máy dò kim loại Archway quét nhiệt hồng ngoại 35W
| Chức năng: | đo nhiệt độ cơ thể và máy dò kim loại |
|---|---|
| Ứng dụng: | Kiểm tra an toàn an ninh |
| Sử dụng: | Văn phòng / Khách sạn, Nhà hàng |
Báo động bằng giọng nói 35W Hồng ngoại đi bộ qua máy dò kim loại
| Chức năng: | đo nhiệt độ cơ thể và máy dò kim loại |
|---|---|
| Nhạy cảm: | Độ nhạy cao |
| Sử dụng: | Kiểm tra an ninh |

