Tất cả sản phẩm
-
Bộ phận dò kim loại khung cửa
-
Máy dò kim loại thực phẩm
-
Máy dò kim loại cầm tay
-
Theo Camera giám sát xe
-
Máy quét hành lý X Ray
-
Máy kiểm tra X Ray
-
Máy quét hành lý sân bay
-
Máy dò kim
-
Đi qua cổng
-
Mirror kiểm tra xe
-
Máy dò kim loại Walkthrough
-
Máy dò kim loại Băng tải
-
Đầu dò kim loại Archway
-
Máy dò An ninh Sân bay
-
Máy dò vàng ngầm
-
Máy dò nhiệt độ cơ thể
-
máy dò chất lỏng
-
BernadetteSản phẩm cạnh tranh và dịch vụ tốt đẹp. Cảm ơn John và Mr LV đã đến công ty của chúng tôi để giúp chúng tôi giải quyết các vấn đề cho khách hàng của chúng tôi. -
DarkoChúng tôi yêu cầu gia hạn hợp đồng ngày hôm nay. Ý kiến khách hàng rất tuyệt vời cho đến nay tôi dự định đặt hàng nhiều hơn từ MCD trong năm nay. Cửa WTMD và máy quét Xray hoạt động tuyệt vời.
Kewords [ industrial metal detector ] trận đấu 171 các sản phẩm.
High accurate Factory Price Food Metal Detector 7 inch LCD Display and 0-10 adjustable sensitivity
| Phương pháp phát hiện: | Phát hiện sóng điện từ, mạch tương tự mới và mạch kỹ thuật số kết hợp |
|---|---|
| Chiều rộng phát hiện: | 45-80 cm, Tùy chỉnh |
| Chiều cao phát hiện: | 10-50cm, tùy chỉnh |
Máy dò kim loại chế biến thực phẩm AC100 - 265V, máy dò kim loại để sản xuất thực phẩm
| Phương pháp phát hiện: | phát hiện sóng điện từ, mạch tương tự mới và kỹ thuật số |
|---|---|
| Phát hiện chiều rộng: | 45-80 cm, Tùy chỉnh |
| Phát hiện chiều cao: | 10-50cm Tùy chỉnh |
High Sensitive Freezing Food Industry Metal Detectors With Conveyor Belt 40m/min
| Packaging Details: | Strong Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time: | Normally within 5 working days |
| Payment Terms: | T/T , Western Union , L/C |
Auto-alarm Waterproof Food Industry Metal Detector 6'' Touch LCD Display
| Detecting Method: | Magnetic induction detection |
|---|---|
| Detecting Sensitivity: | 0.8mm-3.0mm(Fe) , 1.5mm-5.0mm (SUS) |
| Alarm Method: | Buzzer LED indicator twinkles and shutdown automatically |
Textile Industrial Metal Detector Reliable Magnetic High Precise
| Packaging Details: | Strong Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time: | Normally within 5 working days |
| Payment Terms: | T/T , Western Union , L/C |
8 Lateral Detecting Zones Industrial Metal Detector Tender Products
| Packaging Details: | Carton or Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time: | Normally within 5 working days |
| Payment Terms: | T/T , Western Union , L/C |
Công nghiệp chế biến thực phẩm Máy dò kim loại thực phẩm Nhà máy trực tiếp tiến hành
| Phương pháp phát hiện: | phát hiện sóng điện từ, các mạch tương tự mới và kỹ thuật số |
|---|---|
| Phát hiện chiều rộng: | 45-80 cm, Tùy chỉnh |
| Phát hiện chiều cao: | 10-50cm Tùy chỉnh |
Màn hình cảm ứng Máy dò kim loại thực phẩm thông minh Chống nước 10 độ nhạy
| Công nghệ: | DSP |
|---|---|
| Phát hiện chiều rộng: | 38cm |
| Phát hiện chiều cao: | 10cm |
AC100-265V 50-60Hz Chế biến thực phẩm Máy dò kim loại cho thịt / thạch / kẹo
| chi tiết đóng gói: | Trường hợp gỗ mạnh mẽ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Thông thường trong vòng 5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union, L / C |
Microcomputer Intelligent Automatic Metal Detector For Food Industry
| Detecting Method: | the electromagnetic wave detection, the new analog circuits and digital |
|---|---|
| Detecting width: | 45-80 cm, Customized |
| Detecting height: | 10-50cm Customized |

